மகாலட்சுமி செய்ய காரியத்தால் அ ப் செ ட் டா ன ரவீந்தர்…! உ ட லெ டை யை குறைக்க இப்படியெல்லாமா கொ டு மை பண்ணுறது…!! இதோ ரவீந்தர் வெளியிட்ட புகைப்படம்…!!!

சினிமா

பிரபல சின்னத்திரை ந டிகை மகாலட்சுமி சில மாதங்களுக்கு முன்பு தயாரிப்பாளர் ரவீந்தர் என்பவரை தி டீ ரெ ன திரும்ப முடித்துக்கொண்டார். இவர்களது திருமணம் குறித்து சமூக வலைதளங்களில் பல விமர்சனங்கள் எழுந்தன கு ண் டா க இருக்கும் ரவீந்தர் ஒ ல் லி யா க இருக்கும் மகாலட்சுமி எப்படி ஏற்றுக் கொண்டார் என கேள்விகளும் இருந்தது.

இத்தனை விமர்சனங்களையும் பொருட்படுத்தாமல் தங்களது வாழ்க்கையை அழகாக வாழ்ந்து வருகிறார்கள். மகாபலிபுரம் ரி சா ர் ட் ஹ னி மூ ன் மற்றும் குலதெய்வ கோவிலுக்கு தனி விமானத்தில் பயணம் என வாழ்க்கையை வாழ்ந்து வந்தார்கள். அதோடு மட்டுமல்லாமல் அவ்வப்போது ரவீந்தர் மகாலட்சுமி இருவரும் ரொ மா ன் டி க் கா ன புகைப்படங்களை எடுத்து வலைதளங்களில் பதிவிட்டு வந்தார்கள்.

ரவீந்தர் வழக்கமாக ஆண்டுதோறும் பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சி குறித்து விமர்சனங்களை வீடியோவா பதிவிட்டு வெளியிடுவது வழக்கம் அதேபோலவே இந்த பி க் பா ஸ் சீ ச ன் 6 பற்றியும் தனது விமர்சனங்களை வீடியோவாக பதிவிட்டு வந்தார். இதனை மகாலட்சுமி இனி க ண் டி த் து இனி பி க் பா ஸ் குறித்து விமர்சனங்களை வீடியோவாக போடக்கூடாது என க ண் டி ச ன் போட்டார்.

இருப்பினும் ரவீந்தர் தொடர்ந்து பி க் பா ஸ் விமர்சனம் வீடியோக்களை பதிவிட்டு வருகிறார். இந்நிலையில் தனது இன்ஸ்டாவில் பதிவு ஒன்றை பகிர்ந்துள்ளார். அதில் வே க வை த் த முட்டைகள் க ரு கி இருக்கும் புகைப்படத்தினை பதிவிட்டு. இதுவரைக்கும் இதுபோல் என் வாழ்க்கையில் நான் பார்த்ததே இல்லை என குறிப்பிட்டிருந்தார். என் மனைவி இதுபோலவே செய்துகொண்டிருந்தால் விரைவில் நான் உடல் எடையை குறைத்துவிடுவேன் என பதிவிட்டிருந்தார்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *