அப்பாவை விட மூத்த வயதுடைய நபரை திருமணம் செய்த சி ல ந் தி பட ந டிகை மோனிகா…! என்ன இருந்தாலும் பணத்துக்காக இப்படியா…?? தாத்தா மாறி இருக்காரே… ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

சினிமா துறையை பொருத்தவரை ஒரு சில ந டிகைகள் ஓரிரு படங்களில் பிரபலம் ஆகி விடுகின்றனர். ஆனால் அதற்குப் பின்னர் படவாய்ப்புகள் இல்லாமல் போகும்போது க வ ர் ச் சி யி ல் இறங்கி பார்க்கிறார்கள். அந்த க வ ர் ச் சி யு ம் ஒ ர் க் ஆகவில்லை என்றால் தன்னை விட வயது முதிர்ந்த மாப்பிள்ளை என்றாலும் பரவாயில்லை என்று பெரிய இடமாக பார்த்து திருமணம் செய்து கொண்டு வாழ்க்கையில் செ ட் டி ல் ஆகி விடுகின்றனர்.

பின்னர் அவர்கள் சினிமாவில் இருந்த இடமே தெரியாமல் போய்விடுகிறது. அந்த வகையில் அழகி என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் அறிமுகமானவர் ந டிகை மோனிகா. அந்த படத்தில் வரும் ஒளியிலே தெரிவது தேவதையா என்ற பாடல் மூலம் பிரபலமானார். பின்னர் ஓரிரு படங்களில் நடித்தவர் அதன் பின் சினிமாவில் இவரை பார்க்கவே முடியவில்லை.

காரணம் இவரது கதை தேர்வு சரிஇல்லையா அல்லது வேறு  காரணங்கள் என தெரியவில்லை. பின்னர் சி ல ந் தி எனும் படம் மூலம் க வ ர் ச் சி யி ல் ரீ-எ ன் ட் ரி கொடுத்தார் மோனிகா. அந்த படமும் இவர் கைகொடுக்காத நிலையில் பிரபல கா மெ டி நடிகர் வடிவேலு நடித்த இ ம் சை  அரசன் இருபத்தி மூன்றாம் புலிகேசி படத்தில் வடிவேலுக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார்.

இந்த படத்தில் இவரது நடிப்பு பற்றி பேசும்படி ஆக இருந்தது. அதன் பின்னர் மோனிகா என்ன ஆனார் என்று சினிமா அளவில் தெரியாமலே போய்விட்டது. இந்நிலையில் 2014 ம் ஆண்டு மோனிகா இ ஸ் லா ம் ம த த் தி ற் கு மாறியுள்ளார் என்றும் தனது பெயரை எம்.ஜி.ரஹீமா என்று மாற்றிக் கொண்டதாகவும் அதன் பின் நடிப்பிலிருந்து வி ல கு வ தா க அறிவித்து இருந்தார்.

பின்னர் சேலத்தை சேர்ந்த ரஹீமா சென்னையை சேர்ந்த தொழிலதிபர் மாலிக் என்பவரை திருமணம் முடித்தார்மாலிக்  சென்னையில் மின்னணு பொருட்கள் இறக்குமதி ஏற்றுமதியில் ஈடுபட்டுள்ளார் இவருக்கு மோனிகாவை காட்டிலும் வயது கூடுதல் என்று தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *