மூ த் த ந டிகையிடம் 2 கோடியை ஆ ட் டை யை போட்டு… வேறொரு ந டிகையுடன் திருமணம் செய்த பிரபல வாரிசு நடிகர்…! அப்பனுக்கு த ப் பா ம ல் பிறந்திருக்கு போல…!!!

சினிமா

80 களில் தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராகவும், பல பெண் ரசிகர்களை கொண்டவராக ரோ மி யோ மன்னராக திகழ்ந்து வந்தவர் அந்த நடிகர். அந்த நடிகர் தனக்கு பின் தனது வாரிசை டா ப் இயக்குனர் ஒருவரது படத்தில் அறிமுகப்படுத்தியிருந்தார் அந்த நடிகர். ஆனால் மகனுக்கோ முதல் படம் செ ட் டா கா ம ல் போனது.

பின்னர் அ ட ல் ட் படங்களாக தொடர்ந்து நடித்து வந்தார் அந்த வாரிசு நடிகர். அப்படி இருக்கையில் ஒரு படத்தில் நடிக்கும் போது மூ த் த ந டிகை ஒருவருடன் வாரிசு நடிகருக்கு நெ ரு க் க ம் ஏற்பட இருவரும் லி வி ங் வாழ்க்கையை போல வந்ததாக தெரிகிறது. ஒரு கட்டத்தில் வாரிசு நடிகருக்கு கடன் அதிகமானதால் அந்த ந டிகையிடம் சில கோடி பணத்தை வாங்கியுள்ளார் அந்த வாரிசு.

அதன் பின் கேரளத்து ந டிகை ஒருவருடன் படம் நடித்து கொண்டிருக்கும் போது, ஏற்பட்ட காதலை ர க சி ய மா வைத்துள்ளனர். பின்னர் ஒருவழியாக மூ த் த ந டிகையை க ழ ட் டி விட்டு, கேரளத்து ந டிகையை சமீபத்தில் கரம் பிடித்துள்ளார் அந்த வாரிசு நடிகர். அதில் என்ன அ தி ர் ச் சி யெ ன் றா ல் தன் அப்பாவுக்கே ஒரேயொரு பத்திரிகையை கொடுத்துள்ளாராம் அந்த வாரிசு.

மூ த் த ந டிகையுடன் எல்லாமே முடித்துவிட்டு, க ழ ட் டி விட்டு அப்பாவை போலவே மாறியுள்ளாராம். அந்த வாரிசு. அப்பா 8 அ டி பா ய் ந் தா ல் மகன் 16 அ டி பா ய் வ து இவர்களது வி ஷ ய த் தி ல் உண்மையாகிவிட்டது என பலரும் தங்களது கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *