கணவர் தயாரிப்பாளராக இருக்கும் போது… இப்படியெல்லாம் காசு பாக்கணுமா…? அப்படி லட்சங்களில் சம்பாதிக்க இப்படியொரு வேலையை செய்யும் மகாலட்சுமி…!! வா ய டை த் து போன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

சின்னத்திரை ந டிகை மகாலட்சுமி கடந்த செப்டம்பர் மாதம் ஒன்றாம் தேதி தயாரிப்பாளர் ரவீந்திரன் என்பவரை தி டீ ரெ ன திருமணம் முடித்தார். கடந்த இரண்டு வருடங்களாக இருவரும் காதலித்து வந்த நிலையில் இந்த திருமணம் நடந்துள்ளது. இவ்வளவு கு ண் டா க இருக்கும் ரவிந்தரை எப்படி ஒ ல் லி யா க இருக்கும் மகாலட்சுமி திருமணம் முடித்தார் என பலரும் சமூக வலைதளங்களில் விமர்சித்து வந்தனர்.

இந்த விமர்சனங்களை எல்லாம் பொருட்படுத்தாமல் ரி சா ர் ட் ஹ னி மூ ன், குலதெய்வ கோவிலுக்கு தனி விமானத்தில் சென்று வருதல் என ரொ மா ன் டி க் கா க தங்களது வாழ்க்கையை க ழி த் து வருகிறார்கள். மேலும் அவ்வப்போது நெ ரு க் க மா ன புகைப்படங்களை எடுத்து சமூக வலைதளங்களில் பதிவிட்டு வருகிறார்கள். இந்நிலையில் சமீபத்தில் ஹோ ட் ட ல் ஒன்றில் சாப்பிட்ட போது மகாலட்சுமியுடன் ரவிந்தர் சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டிருந்தார்.

அந்தப் புகைப்படத்தில் மகாலட்சுமியின் வயிறு சற்றே பெ ரி தா க இருந்ததால் பலரும் மகாலட்சுமி க ர் ப் ப மா க இருக்கிறாரா..? என சமூக வலைதளங்களில் கேள்வி எழுப்பி வந்தார்கள் மேலும் சிலர் க ர் ப் ப மா அல்லது வயிறு மு ட் ட சாப்பிட்டதால் ஏற்பட்டதா என கேள்விகளையும் எழுப்பி வந்தார்கள்.

இந்நிலையில் திருமணத்துக்கு பின்னரரும் வழக்கம் போலவே புடவை, அணிகலன்களை அறிமுகப்படுத்தும் மா ட லா க மீண்டும் வேலையை தொடங்கியுள்ளார் மகாலட்சுமி. அப்படி அவர் சமூக வலைத்தளமான இன்ஸ்டாகிராமில் சில புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த நெ ட்டிசென்கள் வா யை பி ள ந் து பார்த்து வருகிறார்கள். மேலும் சிலர் கணவர் தயாரிப்பாளராக இருக்கும் போது… இப்படியெல்லாம் சம்பாதிக்கணுமா…? எனவும் கருத்துக்களை பகிர்ந்து வருகிறார்கள்.

 

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *