கடைசியில் இவரையும் இப்படி மாத்திட்டிங்களா…! கி ளா ம ரு க் கு மாறிய குடும்ப கு த் து விளக்கு…!! வெளியான புகைப்படங்களால் வா ய டை த் து போன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

சினிமா துறையை பொறுத்தவரை ஆரம்ப காலங்களில் குடும்ப பா ங் கா ன கதாபாத்திரங்களில் நடித்த ந டிகைகள் பலரும் நாட்கள் செல்ல செல்ல வாய்ப்பு குறைவதாலும், இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்கள் வ ற் பு று த் த லா லு ம் க வ ர் ச் சி ரூ ட் டு க் கு  மாறுவது வழக்கமான செயலாக இருந்து வருகிறது.

அந்தவகையில் 20121 ஆம் ஆண்டு நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் வெளியான டா க் ட ர் என்ற திரைப்படத்தில் சிவகார்த்திகேயனுக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தவர் ந டிகை ப்ரியங்கா மோகன். அதனை தொடர்ந்து சூர்யாவுடன் எதற்கும் து ணி ந் த வ ன் என்ற படத்தில்  நடித்திருந்தார். மீண்டும் சிவகார்த்திகேயனுடன் டா ன் படத்தில் நடித்திருந்தார்.

இதுவரை நடித்த படங்களில் குடும்ப பாங்கான கதாபத்திரங்களிலே நடித்திருந்தார் ப்ரியங்கா மோகன். மேலும் கே ப் ட ன் மி ல் ல ர் என்ற படத்தில் நடிகர் தனுசுக்கு ஜோடியாக நடித்து கொண்டுள்ளார் ப்ரியங்கா மோகன். மேலும் சில படங்களில் க மி ட் டா கி யு ள் ள ப்ரியங்கா மோகன் அந்த படங்களில் க வ ர் ச் சி காட்டி நடிக்கவேண்டுமென இயக்குனர் கேட்டுக்கொண்டுள்ளாராம்.

அதற்கு ப்ரியங்காவும் சம்மதித்துள்ளதாக தெரிகிறது. இந்நிலையில் இதுவரைக்கும் குடும்ப பா ங் கா ன கதாபாத்திரங்களிலே ப்ரியங்காவை பார்த்த ரசிகர்களுக்கு க வ ர் ச் சி யி ல் கண்குளிர பார்க்க காத்திருக்கிறார்கள். ஏற்கனவே தமிழில்  ஒரு படத்தில் பி கி ரே டு படங்களுக்கு இணையான ஒரு படத்தில் நடித்துள்ளார். அந்த  படம் இன்னும் வெளியாகவில்லை என்பது குறிப்படத்தக்கது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *