அட க ன் றா வி யே…என்ன டி ர ஸ் இது…? அது மட்டும் தெரிஞ்சிருந்தா அ சி ங் க மா போ யிருக்கும்…!! டா ர் லி ங் பட ந டிகையை க ழுவி ஊ த்தும் நெ ட்டிசென்கள்…!!!

சினிமா

மே கா படத்தின் மூலமாக தமிழ் சினிமாவில் முகம் தெரியும் ந டிகையாக மாறினார் ந டிகை சிருஷ்டி டாங்கே. இவர் ஜி.வி.பிரகாஷ் நடிப்பில் வெளியான டா ர் லி ங் என்ற திரைப்படத்தின் மூலமாக பிரபலமானார். இதற்கு முன் பல படங்களில் நடித்திருந்தாலும் இவருக்கு டா ர் லி ங் படத்தில் வந்த ஒரு பாடல் பெரும் வரவேற்பையும், பிரபலத்தையும் கொடுத்தது என்றே சொல்லலாம்.

மேலும் இவர் விஜய் சேதுபதி நடித்த த ர் ம து ரை படத்திலும், மி ஸ் கி ன் இயக்கத்தில் வெளியான யு த் த ம் செய் எனும் திரைப்படத்திலும், சேரனின் ராஜாவுக்கு செ க் என்ற படத்திலும் நடித்திருந்தார். அதன் பின்னர் பெரியளவில் இவருக்கு வாய்ப்பு அமையவில்லை. எனவே வாய்ப்புகளை பெற க வ ர் ச் சி போ ட் டோ ஷூ ட் புகைப்படங்களை சமூக வலைத்தளங்களில் வெளியிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

ந டிகை பூஜா ஹெக்டேவை மு க மூ டி திரைப்படத்தில் அறிமுகப்படுத்தியது போலவே, ந டிகை சிருஷ்டி டாங்கேவை யு த் த ம் செய் எனும் திரைப்படத்தின் மூலம் அறிமுகப்படுத்தினார் இயக்குனர் மி ஸ் கி ன். எந்த படத்திலும் முழுமையான கதாநாயகியாக நடிக்காத இவர், சிறு சிறு ரோ ல் க ளி ல் நடித்து வருவதையே வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

எப்படியாவது முன்னனி ந டிகையாக மாறிவிடலாம் என்ற எண்ணத்துடனே சமூக வலைத்தளங்களில் போ ட் டோ ஷூ ட் புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வருகிறார் சிருஷ்டி டாங்கே. இந்நிலையில் சமீபத்தில் மே லா டை யை கை முட்டி வரைக்குமே ஒருபக்கமாக இறக்கிவிட்டு சில புகைப்படங்களை பதிவிட்டுள்ளார் சிருஷ்டி டாங்கே. இதனை பார்த்த நெ ட்டிசென்கள் “அட க ன் றா வி யே…என்ன டி ர ஸ் இது…? அது மட்டும் தெரிஞ்சிருந்தா அ சி ங் க மா போ யிருக்கும்…!!” என கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *