அட… இந்த ந டிகையும் இப்படியா…? போர்வையை போ ர் த் தி க் கொண்டு நடிகருடன் ரொ மா ன் ஸ் செய்யும் வாணி போஜன்…!! அதுவும் அந்த நடிகர் இரட்டை குழந்தைக்கு அப்பாவாச்சே…!! ரசிகர்களை அ தி ர வைத்த புகைப்படம் உள்ளே…!!!

சினிமா

ந டிகை வாணி போஜன் இவர் ஆரம்பத்தில் விமான பணிப்பெண்ணாக இருந்து பின்னர் சினிமாத்துறையில் மீதுள்ள ஆர்வத்தால் மா ட லி ங் துறையில் நுழைந்தார். விளம்பரங்களில் மா ட லா க நடித்த போதே சீரியலில் நடிக வாய்ப்பு கிடைத்து, கிடைத்த வாய்ப்பை ந ழு வ விடாமல் தெய்வமகள் சீரியல் மூலம் சத்யா என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்து பலரையும் ஈ ர் த் து விட்டார் வாணி போஜன்.

அந்த பரபலத்தினால் சினிமாவிலும் வாய்ப்பு கிடைக்கவே ஒரு நாள் இரவு என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார். அதனை தொடர்ந்து ஓ மை க ட வு ளே, மலேசியா டு அ ம் னீ சி யா, லா க் க ப், ம கா ன் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் வாணி போஜன்.  அதனை தொடர்ந்து ஓரிரு படங்கள் கை வ ச ம் வைத்துள்ளாராம் வாணி போஜன்.

சமீபத்தில் கூட நடிகர் பரத்துடன் வாணி போஜன் இனைந்து நடித்துள்ள மி ர ள் திரைப்படம் வெளியாகி நல்ல வரவேற்ப்பை பெற்றது. இந்நிலையில் சில ஆண்டுகாலம் நடிகர் ஜெய்யுடன் லி விங் வாழ்க்கையில் இருந்து வந்த வாணி போஜன். வாய்ப்புகள் ஜெய்யால் ப றி போ வ தை அறிந்து அவரிடமிருந்து வி ல கி விட்டார். ஏற்கனவே நடிகை அஞ்சலியின் மா ர் க் கெ ட் காணாமல் போனது ஜெய்யுடன் லி வி ங் வாழ்க்கையில் இருந்ததால் என கூறப்படுகிறது.

மி ற ல் திரைப்படத்துக்கு பின்னர் மீண்டும் பரத்துடன் ஜோடி சேர்ந்து ஒரு படத்தில் நடித்துள்ளார் வாணி போஜன். இந்த படத்தின் டீ ச ர் வெளியாகவுள்ள நிலையில் புகைப்படமொன்று வெளியாகியுள்ளது. அதில் வாணி போஜன், பரத்துடன் போ ர் வை க் கு ள் இருக்குமாறு புகைப்படம் வெளியாகியுள்ளது. இந்த படத்துக்கு ல வ் என்ற தலைப்பு வைத்துள்ளனர். நடிகர் பரத்துக்கு திருமணமாகி இரட்டை ஆண் குழந்தைகள் இருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

 

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *