உ ள்ளாடை தெரியும்படி போட்டோ போட்ட வி வா க ர த் தா ன ந டிகை…! மு ன்னாள் கணவர் பாத்தா என்ன நெனைப்பாரு…?? கி ண்டலடிக்கும் நெ ட்டிசென்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் சி ந் து ச ம வெ ளி எனும் ச ர் ச் சை யா ன திரைப்படத்தின் மூலமாக ந டிகையாக அறிமுகமானவர் ந டிகை அமலா பால். முதல் படத்திலேயே கதைப்படி மா ம னா ரு ட னே தவறாக நடந்து கொ ள் ளு ம் ம ரு ம க ளா க நடித்து தமிழ் சினிமா ரசிகர்களிடையே வெ று ப்  பி னை யே சம்பாதித்தார் ந டிகை அமலா பால்.

பின்னர் பிரபுசாலமனின் மைனா படம் மூலம் சற்றே பிரபலமானார் அமலா பால். பின்னர் விஜய், தனுஷ், விக்ரம், ஆர்யா என முன்னனி நடிகர்களுடன் ஜோடி சேர்ந்து நடித்து முன்னணி ந டிகையாக திகழ்ந்தார் ந டிகை அமலாபால். முன்னணி ந டிகையாக இருந்தபோதே இயக்குனர் ஏ.எல்.விஜயுடன் காதலில் வி ழு ந் து எப்படியோ இருவீட்டாரிடமும் சம்மதம் வாங்கி திருமணம் செய்து கொண்டனர் இருவரும்.

பின் ஓரிரு வருடங்களில் வி வா க ர த் து ம் வாங்கி இருவரும் பி ரி ந் து விட்டனர். திருமணத்துக்கு பின்னர் ஆண் நண்பர்களுடன் இரவு பா ர் ட் டி, அரைகுறை உடைகளில் புகைப்படங்களை பதிவிடுதல் என அடிக்கடி ச ர் ச்  சை க ளி ல் சி க் கி னா ர் அமலா பால். மேலும் இரெண்டாவது திருமணம் செய்ததை ம றை த் து ம் நடித்து வந்தார் அமலாபால்.

பலவேறு ச ர் ச் சை க ளி னா ல் வாய்ப்புகள் கிடைக்காமல் போகவே அளவுக்கு மீறிய க வ ர் ச் சி என்றாலும் ப ர வா யி ல் லை நடிக்கிறேன் என இறங்கிவிட்டார் அமலாபால். சமீப காலங்களில் இவர் வெளியிடும் புகைப்படங்களும் எல்லை மீ றி ய க வ ர் ச் சி யி ல் இருந்து வருகிறது. அந்த வகையில் உ ள் ளா டை தெரியுமளவுக்கு க வ ர் ச் சி யா ன உடைகளில் புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார் அமலா பால்.

இதனை பார்த்த நெ ட்டிசென்கள் சிலர் முன்னாள் கணவர் இத பாத்தா என்ன நினைப்பர் என க மெ ண் டு க ளி ல் பு ல ம் பி வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *