அடக் கொ டு மை யே… திருமணமே ஆகாமல் ஆண் குழந்தைக்கு தாயான விஜய் பட ந டிகை…! ந டிகையே வெளியிட்ட போட்டோவால் ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்…!! யார் அந்த ந டிகைன்னு தெரியுமா…???

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் ஹீ ரோ யி னா க நடிக்கும் ந டிகைகளை காட்டிலும் இரெண்டாம் கட்ட ந டிகையாக நடிக்கும் ந டிகைகளும் அவ்வப்போது பிரபலமாவதுண்டு. அந்த வகையில் மே யா த மான் திரைப்படத்தின் மூலமாக கதாநாயகனின் தங்கையாக நடித்ததன் மூலமாக பிரபலமானவர் ந டிகை இந்துஜா ரவிச்சந்திரன். இவர் இந்த படத்தில் போட்ட கு த் தா ட் ட ம் செம்ம பே ம ஸ் என்றே சொல்லலாம்.

இதனை தொடர்ந்து இயக்குனர் அட்லீ இயக்கத்தில் விஜய் நடிப்பில் வெளியாகி ஹி ட் ட டி த் த படமான பி கி ல் படத்தில் கால்பந்து வீ ரா ங்க னை க ளி ல் முக்கிய வீ ரா ங் க னை யா க நடித்ததன் மூலமாக மேலும் பிரபலமானார் இந்துஜா. இவர் மெ ர் கு ரி, 60 வயது மாநிறம், ம கா மு னி, பூ ம ரா ங், பி ல் லா பா ண் டி போன்ற படங்களிலும் நடித்திருந்தார்.

சமூக வலைதள பக்கங்களில் ஆ க் ட் டி வா க இருந்து வரும் இந்துஜா அடிக்கடி புகைப்படங்களை பதிவிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார். ஆரம்பத்தில் புடவை சகிதமாகவே அதிக புகைப்படங்களை பதிவிட்டு வந்த இந்துஜா பின்னர் மற்ற இளம் ந டிகைகளை போலவே க வ ர் ச் சி உடைகளில் புகைப்படங்களை பதிவிட தொடங்கினர்.

தொடர்ந்து க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு போ ர டி த் து போன இந்துஜா ரசிகர்களை க வ ர புதுவிதமான் யு க் தி யை கையாண்டுள்ளார் என்றே சொல்லலாம். ஆம் தான் வளர்க்கும் நாயுடன் புகைப்படத்தினை பதிவிட்டு அதற்கு கே ப் ஷ னா க என்னுடைய முதல் குழந்தை என்று பதிவிட்டிருந்தார். இதனை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் இதுதான் உங்களது குழந்தையா என கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *