திருமணமாகியும் ந டிகை ஸ்ரீப்ரியாவை விடாமல் து ர த் தி து ர த் தி காதலித்த பிரபல நடிகர்…! இத்தனைக்கும் அவருக்கு ரெண்டு பொ ண் டா ட் டி யா மே…!! யார் அந்த நடிகர்னு தெரியுமா…???

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் சிவாஜி காலத்தில் நடிக்க ஆரம்பித்து, பின் ரஜினி, கமலின் ஆ ஸ் தா ன ஜோ டியாக சினிமாவில் ஒருகாலத்தில் வளம் வந்தவர் தான் ந டிகை ஸ்ரீ ப்ரியா. தற்போது 65 வயதாகும் ஸ்ரீ பிரியா அ ர சி ய லி லு ம் ஈடுபட்டு வருகிறார். கமல் தொடங்கிய மக்கள் நீ தி மையம் கட்சியில் முக்கிய பொ று ப் பி ல் இருக்கிறார் ஸ்ரீ ப்ரியா. மேலும் கடந்த ச ட் ட ம ன் ற தே ர் த லி லு ம் ஒரு தொகுதியில் போ ட் டி யி ட் டி ரு ந் தா ர் ஸ்ரீ பிரியா.

இந்நிலையில் ஸ்ரீ ப்ரியாவின் மார்க்கெட் உ ச் ச த் தி ல் இருந்த போதே இரெண்டு திருமணங்களை முடித்த ஒரு நடிகர் தன்னை விட ஸ்ரீ ப்ரியாவுக்கு வயது அதிகம் என தெரிந்தும். விடாமல் காதலிப்பதாக சொல்லி து ர த் தி யு ள் ளா ர். மேலும் ஒரு கட்டத்தில் கல்யாணம் செய்துகொள்வதாகவும் கூறியிருக்கிறார். அவர் வேறு யாருமில்லை நடிகர் முத்துராமனின் மகன், நடிகர் கார்த்திக் தான்.

ஒரு கட்டத்தில் ஸ்ரீ ப்ரியாவுக்கு மார்க்கெட் போனதால் அவரை திருமணம் செய்து கொ ள் ள ம று த் து ள் ளா ரா ம் கார்த்திக். இதனால் கோ ப மா ன ஸ்ரீ பிரியா பெரிய நடிகன் என்பதால் என்னை வேண்டாம் என கூறுகிறாயா, உன்னைவிட பெரிய நடிகனை கல்யாணம் செய்து காட்டுகிறேன் என கூறி ராஜ்குமார் என்பவரை திருமணம் செய்து செ ட் டி லா ன ரா ம் ஸ்ரீ பிரியா.

இதனை பேட்டியொன்றில் ப யி ல் வா ன் ர ங் க நா த ன் ப கி ர ங் க மா க வே தெரிவித்திருந்தார். சமீபத்தில் நடிகர் கார்த்திக்கின் மகன் கௌதம கார்த்திக்கும் ந டிகை மஞ்சிமா மோகனுக்கும் திருமணம் முடிந்துள்ளது. திருமமணத்துக்கு 250 ப த் தி ரி கை க ள் மட்டுமே அடித்ததாகவும், அதில் ஒன்றை மட்டுமே கார்த்திக்கு கொடுத்தாகவும், இப்படி மகன் செய்த கா ரி ய த் தா ல் அ ப் செ ட் டி ல் இருந்து வருகிறாராம் கார்த்திக்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *