போ ட் டிருந்த ஆடையால் அ வ ஸ் தை பட்ட தமன்னா…! க டை சி ல என்ன செய்தாருன்னு பாருங்க…!! ரசிகர்களை ப த ற வைத்த வீடியோ…!!!

சினிமா

ந டிகை தமன்னா தமிழ் சினிமாவில் கே டி என்ற படம் மூலம் அறிமுகமானார். இந்தப் படத்தில் கிட்டத்தட்ட வி ல் லி கதாபாத்திரம் போல் ஒரு கதாபாத்திரத்தில் நடித்து இருந்தார் தமன்னா. அதனை தொடர்ந்து ஒரு சில படங்களில் நடித்து இருந்தார் தமன்னா பின்னர் விஜய், அஜித், சூர்யா, விக்ரம், கார்த்திக் என தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகர்களுடன் நடித்து வெகுவிரைவிலேயே முன்னணி ந டிகைகளில் ஒருவராக மாறினார்.

பின்னர் பா கு ப லி படம் மூலம் தெலுங்கிலும் நல்ல வரவேற்பு பெற்று அங்கும் ஒரு சில படங்களில் நடித்து இருந்தார். தமன்னா அதனை தொடர்ந்து பா லி வு ட் பக்கம் சென்றுள்ள தமன்னா தற்போது அங்கேயே பல படங்களில் இடத்தை செ ட் டி லா கி விட்டார் போல ஏனெனில் தமிழில் இவரை பார்த்து பல வருடங்கள் ஆகிறது. அதுமட்டுமல்லாமல் வெ ப் சீ ரி ஸ் பக்கமும் நவம்பர் ஸ் டோ ரி ஸ் என்ற வெ ப் சீ ரி ஸ் மூலம் நுழைந்த தமன்னா அங்கும் தனது கொ டி யை நாட்டி கொண்டிருக்கிறார்.

அதுமட்டுமல்லாமல் தன்னை சினிமாவுக்கு அறிமுகப்படுத்திய மா ட லி ங் துறையிலும் மறக்காமல் மா ட லி ங் செய்து வந்து கொண்டிருக்கிறார் தமன்னா. இந்நிலையில் பொது நிகழ்ச்சிகளுக்கும் பொது நிகச்சிகளுக்கு இருக்கும் க வ ர் ச் சி யா ன உடைகளில் சென்று வருவதை வழக்கமாகக் கொண் டுள்ளார் தமன்னா. அந்தவகையில் தெலுங்கில் Gurthunda Seethakalam என்ற படத்தில் நடித்துள்ளார் தமன்னா.

இந்நிலையில் சிலதினங்களுக்கு முன் அந்த படத்தின் ப் ரீ ரி லீ ஸ் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. இந்த நிகழ்ச்சிக்கு வந்த தமன்னா, குட்டையான ஆடையில் ரசிகர்கள் வா ய் பி ள க் கு ம் படி வந்திருந்தார். மேலும் உட்காரும்போது ச ங் க ட த் து ட னே உட்கார்ந்து இருப்பதாக ரசிகர்கள் கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *