ச் சீ… நீயுமா இப்படி…? சேலையை வி ல க் கி போ ஸ் கொடுத்த தொகுப்பாளினி ரம்யா…!! புகைப்படத்தை பார்த்து ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

பிரபல தொலைக்காட்சியில் திவ்யதர்ஷினி போலவே 20 ஆண்டுகளுக்கு மேலாக தொகுப்பாளினியாக இருந்து பிரபலமானவர் VJ ரம்யா. இவருக்கும் திருமணமாகி விட்டது திருமணம் முடிந்த 10 நாட்களிலே கணவருக்கும், ரம்யாவுக்கும் ஒ த் து ப்  போ கா த ம ன நி லை மற்றும் சில காரணங்களால் பி ரி ந் து வாழ ஆரம்பித்தனர். பின்னர் குறிப்பிட்ட காலம் கழித்து வி வா க ர த் து ம் பெற்றனர் இருவரும்.

சில வருடங்களாகவே நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்குவதில் ஆர்வம் காட்டாமல் சினிமாவில் நடிப்பதில் முழு மூ ச் சா க இருந்து வருகிறார் ரம்யா. ஆரம்பத்திலேயே மொழி படத்தில் சிறு கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார் ரம்யா. அதனை தொடந்து ம ங் கா த் தா, ஓ கே கண்மணி, வ ன ம க ன், மா ஸ், ஆடை போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் ரம்யா.

சென்ற வருடம் வெளியான ச ங் க த்  த லை வ ன் படத்தில் நடிகர் இயக்குனர் சமுத்திரக்கனியுடன் ஜோடியாக நடித்திருந்தார் ரம்யா. இந்த படம் தோ ல் வி ய டை ந் த தா ல் பெரிதாக வாய்ப்புகள் ரம்யாவுக்கு கிடைக்கவில்லை. மேலும் சினிமா வாய்ப்புகளை பெற உ ட ல் க ட் டு அவசியமென்று உணர்ந்த ரம்யா உடலை மெ யி ன் டெ ய் ன் செய்ய ஜி ம் மி ல் அதிகளவு நேரத்தை செலவிடுவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

அதோடு மட்டுமல்லாமல் உ ட ற் ப யி ற் சி செய்யும் புகைப்படங்களையும் அவ்வப்போது வெளியிட்டு வருவார். இந்நிலையில் மற்ற ந டிகைகளை போலவே இவரும் க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருவதை வழக்கமாக வைத்துள்ளார் அந்தவகையில் தற்போது சேலையை விலக்கியவாறு மு ன் ன ழ கை காட்டியபடி சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் ரம்யா இதனை பார்த்த நெ ட்டிசென்கள் சீ நீ யு மா இப்படியென க மெ ண் டு க ளி ல் கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *