பிரபல ந டிகையின் காலை பி டி த் து சூர்யா பட இயக்குனர் செய்த க ன் றா வி வேலை…! வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து பே ர தி ர் ச் சி யா ன நெ ட்டிசென்கள் …!!!

சினிமா

ச ர் ச் சை யா ன கதைகளை திரைப்படமாக எடுத்தான் மூலமாக பிரபலமானவர் இயக்குனர் ராம் கோபால் வர்மா. இவர் இயக்குனர் மட்டுமல்லாது, சிறந்த எழுத்தாளர், தயாரிப்பாளரும் கூட, பெரும்பாலான பா லி வு ட் படங்களை இயக்கி தயாரித்தும் வரும் இவர், தெலுங்கிலும் அதிக படங்களை இயக்கியுள்ளார். மேலும் தமிழிலும் ஒரு சில படங்களை இயக்கியிருக்கிறார்.

உ ள வி ய ல் ச  ர் ச் சை யான படங்கள். தி கி ல் படங்கள், பே ண் ட ஸி திரைப்படங்கள் இயக்குவதில் வல்லவராக இருந்து வருகிறார் ராம் கோபால் வர்மா. இவர் ரத்னா என்பவரை திருமணம் முடித்தார். இந்த தம்பதிக்கு ரேவதி வர்மா என்ற மகளும் இருக்கிறார். கருத்து வேறுபாடு காரணமாக மனைவியிடமிருந்து வி வா க ர த் து பெற்று பிரிந்த்து வாழ்கிறார் ராம் கோபால் வர்மா.

ராம் கோபால் வர்மாவின் முதல் திரைப்படம் தமிழில் உதயம் என பெயர் மாற்றம் செய்யப்பட்டு வெளியானது. இரெண்டாவது படம் வெங்கடேஷ் மற்றும் ஸ்ரீ தேவி நடித்த க்ஷா னா க் ஷா ன ம் எனும் தெலுங்கு திரைப்படமாக அமைந்தது. தற்போது லெ சி பி ய ன் படமான டே ன் ஜ ர் ஸ் படம் சமீபத்தில் வெளியாக உள்ளது.

இந்நிலையில் பிரபல தெலுங்கு பி க் பா ஸ் ந டிகையான அஷூ ரெ ட் டி யி ன் காலை ராம் கோபால் வர்மா த ட வி ய வீடியோ சமூக வலைதள பக்கங்களில் வை ர லா க ப ர வி வருகிறது. இந்த வீடியோவில்  காலை பிடித்து மு த் த  கொடுத்துள்ளார். இதனால் பெரும் ச ர் ச் சையை  கி ள ம் பி யு ள் ள து. அதன் புகைப்படங்கள் தற்போது வை ர லா கி வருகிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *