50 ல ட் ச த் து க் கா க அந்தமாறி கா ட்சியில் நடித்த ந டிகை அனுபமா…! அட ஆ ந் தி ரா பக்கம் போனாலே அப்டி ஆகிருவாங்க போல…!! புகைப்படத்தை பார்த்து பு லம்பும் நெ ட்டிசென்கள்…!!!

சினிமா

மலையாளத்தில் 2015 ஆண்டு அல்போன்ஸ் புத்ரன் இயக்கத்தில் வெளியான பி ரே ம ம் படத்தில் சு ரு ள் சு ரு ள் மு டி யு ட ன் பக்கத்து வீட்டு பெண் போல முக பாவனையுடன் இது ரசிகர்களை க வ ர் ந் து தன்வசம் வைத்திருந்தார் ந டிகை அனுபமா பரமேஸ்வரன். ஒரு சில காட்சிகளில் மட்டுமே வந்து இருந்தாலும் சு ரு ள் மு டியை கோதிவிடும் ஸ் டை லி ல் மலையாளம், தமிழ், தெலுங்கு, போன்ற மொழி ரசிகர்களையும் கவர்ந்து விட்டார் அனுபமா பரமேஸ்வரன்.

அதை தொடர்ந்து தமிழில் கொ டி என்ற படத்தில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். இந்த படத்தில் தனுஷுக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார். இந்த படத்தை இந்த படம் அனுபமாவுக்கு தமிழில் பெரிய வரவேற்ப்பை கொடுக்கவில்லை என்று சொல்லலாம். அதனை தொடர்ந்து தெலுங்கு சினிமாவில் வாய்ப்புகளை தேடிக்கொண்டிருந்தார் அங்கு ஒரு சில படங்களில் நடித்து வந்துள்ளார்.

அனுபமா பரமேஸ்வரன் மீண்டும் தமிழில் வாய்ப்பினைப் பெற முயற்சித்துக் கொண்டிருக்கிறார் அனுப்புமா அதில் ஒரு கட்டமாக க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை தனது சமூக வலைதளப் பக்கங்களில் வெளியிட்டு வாய்ப்புகளை தேடி வருகிறார் அனுபமா.இந்நிலையில் தெலுங்கு படமான ரௌ டி பா ய் ஸ் படத்தில் இளம்நடிகர் ஆஷிஷ் ரெடியுடன் மு த் த  க் கா ட் சி யி ல் நடித்திருந்தார் அனுபமா.

இந்த காட்சிக்காக சுமார் சுமார் 50 லட்சம் சம்பளமாக பெற்றுள்ளாராம் அனுபமா. இதெல்லாம் தெலுங்கு சினிமாவில் ச க ஜ ம் தான். இதன் காரணமாகவே மற்ற மொழிகளில் குடும்ப பாங்கான கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கும் ந டிகைகளும் தெலுங்கு சினிமா பக்கம் சென்றால் க வ ர் ச் சி யி ல் க ன் னா பி ன் னா வெ ன் று நடிப்பது வழக்கமாகிவிட்டது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.