அட இந்த வயதி லும் இப்படி ஒரு இ ளமை யா…? ந டிகை கயல் ஆனந்தி போன்று செம்ம க் யூ ட் டா க, ஸ் லி ம் மா க இருக்கும் அவரது அம்மா…!! வெளிவந்த புகைப்படத்தை பார் த்து வி ய ந் து போன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமா துறையை பொறுத்தவரை பிற மொழி கதாநாயகிகளின் ஆ தி க் க ம் என்பது அதிகமாகவே இருந்து வருகிறது. வேறு மொழிகளில் சிறு கதாபாத்திரத்தில் நடித்தவர்கள் கூட தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமான பின்னர் அடுத்தடுத்து படங்களில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றுவிடுகிறார்கள். அந்த வகையில் தெலுங்கில் இருந்து தமிழுக்கு அறிமுகமானவர் தான் ந டிகை கயல் ஆனந்தி.

தமிழில் வெற்றிமாறன் இணை தயாரிப்பாளராக இருந்து மணிமாறன் இயக்கத்தில் வெளியான படம் தான் பொ றி யா ள ன் இந்த படத்தில் நடிகர் ஹரிஸ் கல்யாணுடன் சேர்ந்து கதாநாயகியாக அறிமுகமாகியிருந்தார் ந டிகை ஆனந்தி. இவர் தெலுங்கில் ப ஸ் ஸ் டா ப் என்ற படத்தின் மூலமாக சினிமாத்துறையில் நுழைந்த ந டிகையாவார்.

பொறியாளன் திரைப்படத்தினை தொடர்ந்து திரிஷா இல்லனா நயன்தாரா, ச ண் டி வீ ர ன், கயல், ப ரி யே று ம் பெருமாள், வி சா ர ணை போன்ற  படங்களில் நடித்திருந்தார் ஆனந்தி. கயல் படத்தில் நடித்ததன் மூலமாக கிடைத்த பிரபலத்தை அடுத்து கயல் ஆனந்தி என்று அழைக்கப்பட்டு வருகிறார் ஆனந்தி. ப ரி யே று ம் பெருமாள் படமும் நல்ல விமர்சனத்தை இவருக்கு கொடுத்தது.

கொ ரோ னா காலகட்டத்தில் பெரிதாக யாருக்குமே தெரியதளவுக்கு இவருக்கு திருமணம் முடிந்தது. தற்போது ஒரு குழந்தையும் இருப்பதாக தெரிகிறது. இந்நிலையில் ந டிகை ஆனந்தி தனது அம்மாவுடன் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படங்கள் தற்போது இணையத்தில் வை ர லா க ப கி ர ப் ப ட் டு வருகிறது.

இந்த புகைப்படத்தில் ந டிகை ஆனந்தியின் அம்மாவை பார்த்தால் ஆனந்திக்கு அக்கா போல இளமையான தோற்றத்தில் இருக்கிறார். இதனை பார்த்த நெ ட்டிசென்கள் பலரும் அட ஆனந்திக்கு அக்கா போல இருப்பவர்தான் ஆனந்திக்கு அம்மாவா என பலரும் தங்களது கருத்துக்களை பகிர்ந்து வருவதையும் பார்க்கத்தான் முடிகிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *