மூன்று நடிகர்களுடன்… அந்த விளையாட்டை விளையாடிய தொகுப்பாளினி திவ்யதர்ஷினி…!!! வெளியான புகைப்படங்கள் உள்ளே…!!!

சினிமா

பிரபல தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி என்றாலே நம் நினைவுக்கு வருபவர் திவ்யதர்ஷினி தான். அந்தளவுக்கு இருக்கும் இவரது தொகுத்து வழங்கும் ஸ் டை லு ம் பிரபலங்களுடன் உரையாடும் உரையாடலும் இருக்கும் இதனாலேயே சினிமா ரசிகர்களை இணையாக இவருக்கும் ரசிகர் கூ ட் ட ம் இருந்தது.

தனது நீண்ட நாள் காதலரான ரவிச்சந்திரன் என்பவரை திருமணம் செய்தார் திவ்யதர்ஷினி. பின்னர் ஓரிரு வருடங்களில் பல்வேறு பி ர ச் சி னை க ள் காரணமாக இருவரும் வி வா க ர த் து பெற்று பி ரி ந் த ன ர். இதற்கு முக்கிய காரணம் என்னவென்றால் ஒல்லி நடிகருடன் இருந்த நெ ரு க் க ம் என்றே கூறப்படுகிறது அதுமட்டுமில்லாமல் அது இரவு பார்ட்டி செல்வதும் காரணமென பேசுபொருளாக இருந்தது தற்போது நிகழ்ச்சிகளைத் தொகுத்து வழங்குவதை விட சினிமாவில் நடிப்பதில் ஆர்வம் காட்டி வருகிறார் திவ்யதர்ஷினி.

தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான ப.பா ண் டி என்ற படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார். திவ்யதர்ஷினி மேலும் தனக்கு வாய்ப்புகளை அதிகரித்துக் கொள்ள அடிக்கடி க வ ர் ச் சி புகைப்படங்களை வெளியிட்ட வண்ணம் இருக்கிறார் திவ்யதர்ஷினி.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் இயக்குனர் சுந்தர் சி இயக்கத்தில் வெளியான கா பி வி த் காதல் என்ற படத்தில் நடித்திருந்தார் திவ்யதர்ஷினி. இந்த படத்தில் ஜீவா, ஸ்ரீ காந்த், ஜெய் போன்ற நடிகர்கள் நடித்திருந்தார்கள். இந்தப்படத்தின் படப்பிடிப்பின் போது திவ்யதர்ஷினி சக ஆண் நடிகர்களுடன் சேர்த்து சீ ட் டு க் க ட் டு விளையாடும் வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார் நடிகர் ஜீவா.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *