த ற் கொ லை வரை சென்று இரண்டாவது மனைவியானார் பாக்யராஜ் மகள்…? கணவர் யார் தெரியுமா…?? ர க சி ய த் தை போட்டுடைத்த பிரபலம்…!!!

சினிமா

திரைக்கதை ஜா ம் ப வா ன் என ஒரு காலத்தில் தமிழ் சினிமாவில் பே ரெ டு த் த வ ர் இயக்குனர் கே.பாக்யராஜ். இவர் இயக்குனர் பாரதிராஜாவிடம் உதவி இயக்குனராக இருந்தவர். இயக்குநராகும்  முன்னரே பாரதிராஜாவால் நடிகராக அறிமுகப்படுத்தப்பட்டார் பாக்யராஜ். பின்னர் பாரதிராஜா இடம் பிரிந்து தனி இயக்குனராக த லை தூ க் கி னா ர்.

பெரும்பாலும் தான் இயக்கும் படங்களில் கதாநாயகனாக நடிப்பதை வழக்கமாக கொண்டிருந்தார் பாக்யராஜ். தற்போது குணசித்திர கதாபாத்திரங்களில் நடித்து வருகிறார் பாக்யராஜ். தனது படங்களில் பல ந டிகை, நடிகர்களை அறிமுகப்படுத்திய பாக்யராஜ் தனது மகன் சாந்தனு மற்றும் மகள் சரண்யாவை தனது படங்களில் அறிமுகப்படுத்தினார்.

சாந்தனுவுக்கு சினிமா செ ட் டா கி விட்டது பல படங்களில் நடித்துள்ளார். ஆனால் மகள் சரண்யாவுக்கோ சினிமா செ ட் டா கா ம ல் முதல் படத்துடனே மூ ட் டை யை க ட் டி விட்டார். ஆஸ்திரேலியாவில் படித்து கொண்டிருந்த போது கா த லி ல் வி ழு ந் த பாக்கியராஜ் மகள் காதலன் ஏ மா ற் றி வி ட் ட  தா ல், பலமுறை வீட்டில் த ற் கொ லை க் கு முயன்றுள்ளார் சரண்யா.

பின்னர் கல்யாணமே வே ண் டா மெ ன பி டி வா த மா ய் இருந்துள்ளார் சரண்யா. பின்னர் தனது தம்பி சாந்தனுக்கு திருமணம் முடிந்ததால், பின்னர் வேறு வழியின்றி பலரது வ ற் பு று த் த லி ன் பேரில் நடன இயக்குனர் ஒருவருக்கு இரெண்டாம் மனைவியாக ர க சி ய மா க திருமணம் முடித்துள்ளார் என  சினிமா பிரபலம் ஒருவர் தகவல் தெரிவித்துள்ளார்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *