குடும்பத்தின் முதல் வாரிசை கையில் சு ம ந் த தொகுப்பாளினி பிரியங்கா…! தீ யா ய் ப ர வு ம் புகைப்படம் இதோ…!!!

சினிமா

வி ஜ ய் டி வி தொகுப்பாளினிகள் திவ்யதர்ஷினிக்கு அடுத்தபடியாக பிரபலமாக இருப்பவர் பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே. இவர் பல்வேறு நிகழ்ச்சிகளை வி ஜ ய் டி வி யி ல் தொகுத்து வழங்கிக் கொண்டிருக்கிறார். இவரது கலகல சிரிப்பு தொகுத்து வழங்கும் ஸ் டை ல் போன்றவற்றால் பிரபலமான தொகுப்பாளினியாக இருந்து வருகிறார் பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே.

இவர் வி ஜ ய் டி வி யி ன் முக்கியமான ரி யா லி ட் டி நிகழ்ச்சியான பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியில் கடந்த சீ ச னி ல் போட்டியாளராக பங்கேற்றிருந்தார். மேலும் அந்த போட்டியில் இரண்டாவதாக வந்தார் பி க் பா ஸ் வீட்டில் இருக்கும்போது பிரியங்காவுக்கு பி க் பா ஸ் டீ மி ல் இருந்து பல மறைமுக உதவிகள் வந்ததால்தான் இரண்டாம் இடம் வரை வந்தார் என்று பலரும் கருத்துக்களை தெரிவித்து வந்தனர்.

தற்போது பி க் பா ஸ் சீ ச ன் 6 நடைபெற்றுக் கொண்டிருக்கிறது. இந்நிலையில் ப்ரியங்காவுக்கு ரோகித் என்ற தம்பியும் இருக்கிறார். அவருக்கு கடந்த 2020 ஆம் ஆண்டு திருமணமானது. மேலும் அவருக்கு இந்த வருடத்தின் ஆரம்பத்தில் குழந்தை பிறந்துள்ளது. இதனை ப்ரியங்கா அ தி கா ர பூ ர் வ மா க அப்போது தெரிவித்திருந்தார்.

மேலும் அந்த குழந்தையை கையில் ஏ ந் தி ய ப டி ப்ரியங்கா போ ஸ் கொடுத்துள்ள புகைப்படமொன்று இணையத்தில் வெளியிட்டிருந்தார் சில மாதங்களுக்கு முன்னர். அதில் ப்ரியங்கா “I h a ❤️ C h i y a” என கே ப் ச ன் கொடுத்திருந்தார். இதனால் இது அவரது தம்பி குழந்தையாக இருக்கலாம் எனவும் அவரின் வீட்டில் பெயர் சூ ட் டி ய விழா நடந்திருக்கும் எனவும் கருத்துக்களை பதிவிட்டு வந்தனர்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *