ஆ த் தா டி… பிரபல ந டிகைகளுடன் உ ல் லா ச மா க இருக்க… ரூ.20 கோடி செலவு செய்த மோ ச டி மன்னன்…? அட லி ஸ் டி ல் பிரபல ந டிகையின் மகளுமா…?? ஷா க் கா கி போன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

பல மோ ச டி வ ழ க் கு க ளி ல் சி க் கி நாடு முழவதும் பிரபலமானவர் சு கே ஷ் சந்திரசேகர். அதில் முக்கியமான ஒன்று இரட்டை இலை சி ன் ன த் தை பெற்று தர ல ஞ் ச ம், இது உற்பட மொத்தம் 15 முக்கிய மோ ச டி வ ழ க்கு க  ள் சு கே ஷ் சந்திரசேகர் மீதுள்ளது. இவர் இரட்டை இலை வ ழ க் கி ல் டெல்லி தி கா ர் சி றை யி ல் இருந்த போதே பிரபல தொ ழி ல தி ப  ர் மனைவியிடம் ஜா மீ ன் வாங்கி தருவதாக கூறி 200 கோ டி மோ ச டி செய்துள்ளாராம்.

இந்நிலையில் மோ ச டி செய்யும் பணத்தினை வைத்து பிரபல ந டிகைகளுடன் உ ல் லா ச வாழ்க்கையில் இருந்துள்ளார் சு கே ஷ் சந்திரசேகர். இளம் ந டிகைகள் மற்றும் மா ட லி ங் பெண்கள் மீது அதிக ஈ ர் ப் பு ள் ள இவரிடமிருந்து ந டிகை ஜா க் கு லி ன் பெர்னாடஸ் 2 கார்கள், ஏராளமான விலையுயர்ந்த பரிசுப்பொருட்கள் மற்றும் பணத்தினை பெற்றுள்ளார்.

சு கே சை அவர் மிகவும் விரும்பியுள்ளார் அவர் மோ ச டி நபர் என தெரிந்ததுமே அவர் கூடவே இருந்ததாக போ லீ சா ர் தெரிவித்தனர். ஜா க் கு லி ன் மே லா ள ரு க் கு அவர் 8 லட்சம் மதிப்புள்ள டு கா ட் டி மோ ட் டா ர் சை க் கி ள் ஒன்றை பரிசாக கொடுத்ததாகவும் அ ம லா க் க துறையினரிடமிருந்து அ றி க் கை தெரிவிக்கிறது. மேலும் இந்த வி சா ர ணை யி ல் தி டு க் கி டு ம் சில தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. சுகேஷ் மேலும் சில முக்கியமான ந டிகைகளுக்கு தூ து விட்டதாக தெரிகிறது.

பூமி பே ட் னே க ர், சாரா அ லி கா ன் உள்ளிட்டோருக்கும் அழைப்பு விடுத்துள்ளாராம் சு கே ஷ். ம றை ந் த ந டிகை ஸ்ரீ தேவியின் மகள் ஜான்வி கபூருக்கு தூ து விட்டுள்ளாராம். ஆனால் ஜான்வி கபூர் சில பரிசுகளை பெற்றதோடு நிறுத்திக்கொண்டாராம் சி க் க வி ல் லை. கடந்த 2015 ஆம் ஆண்டுக்கு பிறகு சு கே ஷ் முக்கிய ந டிகைகளை குறிவைத்து 20 கோ டி க் கு மேல் பணம் செலவளித்துள்ளாராம். மேலும் கி ள ற பல ர க சி ய ங் க ள் சி க் கு ம் போல.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *