காட்சி த த் ரூ ப மா க இருக்க ந டிகை வாணி போஜன் செய்த செயலால்… அ தி ர் ச் சி யி ல் குடும்பத்தினர்…! அப்படி குடும்பமே ப ர ப் பா கு ம ள வு வாணி போஜன் செய்த செயலை நீங்களே பாருங்க…!!!

சினிமா

சமீப காலங்களில் வளர்ந்து வரும் ந டிகைகளில் முக்கியமானவர் ந டிகை வாணி போஜன். இவர் நடிகர் பரத்துடன் இணைந்து நடித்து வெளியான மி ர ள் படம் சமீப காலங்களில் வெளியான ச ஸ் பெ ன் ஸ் த் ரி ல் ல ர் படங்களில் பாராட்டக்கூடிய படமாக இருந்து வருகிறார். இந்நிலையில் மீண்டும் பரத்துடன் ஜோடி சேர்ந்து ல வ் என்ற படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார்.

இந்த படத்தின் டீ ச ர் சமீபத்தில் வெளியாகி பலரது கவனத்தையும் ஈ ர் த் த து. இந்நிலையில் ந டிகை வாணி போஜன் படத்தில் காட்சிகள் த த் ரூ ப மா க அமைய செய்த செயல்கள் அவரது குடும்பத்தினரிடையே அ தி ர் ச் சி யை உண்டாகியுள்ளது. ந டிகை வாணி போஜன் நீலகிரி மாவட்டம் ஊட்டியை சேர்ந்தவர். ஆரம்பத்தில் விமான ப ணி ப் பெ ண் ணா க இருந்து வந்துள்ளார்.

நடிப்பின் மீதுள்ள ஆசையினால், மா ட லி ங் துறையில் முதலில் நுழைந்தார். பிரபல கடையொன்றில் விளம்பரத்தில் நடிக்கவே, அதன் மூலம் பிரபலமாகி சீரியல் வாய்ப்பு கிடைத்து, கிடைத்த வாய்ப்புகளை க ட் சி த மா க பயன்படுத்தி பல தொலைக்காட்சிகளிலும் ஒளிபரப்பான பல சீரியல்களில் நடித்து வந்தார். இவர் சத்யாவாக நடித்த தெய்வமகள் சீரியல் மூலமாக பிரபலமானார்.

அதன் மூலம் அப்படியே சினிமா வாய்ப்பு கிடைத்து தற்போது ஜொ லி க் க தொடங்கியுள்ளார் வாணி போஜன். ல வ் படத்தில் நடித்த போது கா ட்சிகள் த த் ரூ ப மா க அமைய நடிகர் பரத்திடம் பல முறை அ டி க ளை வாங்கியுள்ளாராம். இவரும் ப ர த் தை பலமுறை அ டி த் து ள் ளா ரா ம். சில சமயங்களில் உடலில் கா ய ம் ஏற்படுமளவுக்கு காட்சிகள் செல்ல அவரது வீட்டில் நீ படம் நடிக்கத்தான் செல்கிறாய் இல்லை ச ண் டை வ லி க் க செல்கிறாயா என கேட்டுள்ளார்களாம்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *