ஒரு குழ்நதைக்கே இப்படியா…? முகம் வீ ங் கி ஆளே அடையாளம் தெரியாமல் ஆ ண் ட் டி போல மா றி ய ந டிகை காஜல் அகர்வால்…!! வெளியான புகைப்படத்தால் ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவால் இயக்குனர் பாரதிராஜாவினால் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட ந டிகைகளில் ஒருவர்தான் ந டிகை காஜல் அகர்வால். ஆம் பாரதிராஜா இயக்கிய பொ ம் ம லா ட் ட ம் படத்தில் நடிகர் அர்ஜுனுக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார் காஜல் அகர்வால். இந்த படத்தின் கதையில் இவருக்கு பெரிதாக முக்கியத்துவம் கொடுக்காததால் பெரிதாக பிரபலமாகவில்லை காஜல் அகர்வால்.

அதன் பின்னர் பே ர ர சு இயக்கத்தில் நடிகர் பரத்துக்கு ஜோடியாக பழனி என்றபடத்தில் நடித்திருந்தார் காஜல் அகர்வால். ஆரம்பத்தில் அ ட க் க ஒ டு க் க மா ன கதாபாத்திரங்களில், குறைந்த ப ட் ஜெ ட் படங்களில் நடித்து வந்த காஜல் அகர்வால் பின்னர் விஜய், சூர்யா போன்ற முன்னணி நடிகர்களில் படங்களில் நடித்து முன்னனி தென்னிந்திய ந டிகையாக மாறினார்.

இந்தியன் 2 படத்தில் நடித்து கொண்டிருக்கும் போது தொழிலதிபர் கௌதம் கி ச் சு லு என்பவரை காதலித்து திருமணம் முடித்தார் காஜல் அகர்வால். சில பி ர ச் னை க ளா ல் சூ ட் டி ங் த ள் ளி ப் போனது. பின்னர் சில சூ ட் டி ங் ஸ் பா ட் டி ல் நிகழ்ந்த வி ப த் து மற்றும் க ர் ப் ப மா க இருந்த காரணங்களால் அந்த படத்திலிருந்து முழுவதுமாக வி ல கி னா ர் காஜல் அகர்வால்.

இதனை தொடர்ந்து காஜல் அகர்வாலுங்கு ஆண் குழந்தை பிறந்தது. குழந்தை பிறந்ததற்கு பின்னர் முகம் வீ ங் கி அடையாளமே தெரியாமல் இருக்கும் புகைப்படத்தினை வெளியிட்டு ரசிகர்களை அ தி ர் ச் சி யி ல் ஆ ழ் த் தி யு ள் ளா ர் ந டிகை காஜல் அகர்வால். 2 k பசங்களின் கி ர ஸ் என்ற நிலையில் இருந்த காஜல் அகர்வாலா இது என ஷா க் கா கி பார்த்து வருகிறார்கள் நெ ட் டி செ ன் க ள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *