இத்தனை வருடம் கழித்து ஒருவழியாக எஸ்.ஜே.சூர்யாவுக்கு திருமணமா…? அட அந்த 21 வயது ந டிகையையா திருமணம் செய்யபோகிறார்…?? வெளியான புகைப்படங்களால்… ஷா க் கா ன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் வா லி என்ற படத்தின் மூலமாக இயக்குனராக அறிமுகமானவர் எஸ்.ஜே.சூர்யா முதல் படமே வித்தியாசமான கதை க ரு வை கொண்ட படமாக இருந்ததால் எளிதில் பிரபலமாகி விட்டார் எஸ்.ஜே.சூர்யா. இந்த படத்தில் வி ல் ல னு ம், ஹீ ரோ வு ம் ஒரே ஆள் தான். அது நம்ம அஜித் குமார் தான். இரட்டையர்களாக நடித்திருந்தார் அஜித்.

அதன் பின்னர் விஜயை வைத்து கு ஷி என்ற படத்தினை இயக்கியிருந்தார் எஸ்.ஜே.சூர்யா. அந்த படமும் ஹி ட் படமாக அமைந்தது. அதன் பின்னர் தானே நடிகனாக நடித்து நி யூ, அன்பே ஆருயிரே என்ற படங்களை இயக்கி இருந்தார் எஸ்.ஜே சூர்யா. இந்த படங்கள் ஓரளவுக்கு பிரபலத்தினை கொடுத்தது இவருக்கு,

பின் வி யா பா ரி, திருமகன் போன்ற படங்களில் நடத்திருந்தார் எஸ்.ஜே.சூர்யா, பின்னர் படங்கள் இயக்குவதை காட்டிலும் நடிப்பதில் ஆர்வம் அதிகம் காட்டி வந்தார் எஸ்.ஜே.சூர்யா பல படங்களில் ஹீ ரோ, வி ல் ல ன், என நடித்து வந்த இவருக்கு பிரபலத்தினை கொடுத்த படமென்றால் அது வெங்கட் பிரபு இயக்கத்தில் வெளிவந்த மா நா டு படத்தினை கூறலாம்.

கடைசியாக இவரது நடிப்பில் வ த ந் தி என்ற வெ ப் சீ ரி ஸ் வெளியாகி இவரது நடிப்புக்கு நல்ல சான்றாக இருந்தது என பலரும் பாராட்டி வருகிறார்கள். தற்போது க ட மை யை செ ய் என்றபடத்தில் ந டிகை யாஷிகா ஆனந்தத்துடன் நடித்திருந்தார். இந்த படத்தில் நடித்ததால் ஏற்பட்ட நெ ரு க் க த் தா ல் இருவரும் கா த லி ல் இருந்ததாக கூறப்பட்டது.

பின்னர் இருவரும் அடிக்கடி வெளியில் சுற்றுவதாகவும் செய்திகள் ப ர வி வந்தன. இந்நிலையில் இருவரும் பீ ச் அருகே எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படமொன்று இணையத்தில் வை ர லா கி வருகிறது. இதை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் பலரும் இந்தனை வருசத்துக்கு அப்புறமா கல்யாணத்துக்கு ரெடி ஆகிட்டாரு போல என கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *