கு டு ம் ப கு த் து விளக்கு போல நடிச்ச ந டிகையா இது…? ஹ னி மூ ன் சென்ற இடத்தில இப்படியா…?? கணவருடன் நெ ரு க் க மா க இருக்கும் புகைப்படங்களை ப கி ர் ந் த ரித்திகா…!! வா ய டை த் து போன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

முன்னனி சினிமா பிரபலங்களும், சின்னத்திரை பிரபலங்களும் சமீப மாதங்களில் இல்லற வாழக்கையில் இணைவது தொடர் கதையாகி வருகிறது. அந்த வகையில் வி ஜ ய் டி வி சீரியல் ந டிகை ரித்திகா தனது திருமணத்தினை சமீபத்தில் முடித்துள்ளார். இவர் பிரபல வி ஜ ய் டி வி சீரியலான பாக்கியலட்சுமி சீரியலில் நடித்துவருவது குறிப்பிடத்தக்கது.

சீரியலில் நடித்தாலும் இவருக்கு பிரபலத்தினை கொடுத்தது  எதுவென்றால், அது கு க் வி த் கோ மா ளி நிகழ்ச்சிதான். இந்த நிகழ்ச்சி மூலமாக தனெக்கென ஒரு தனி ரசிகர் கூ ட் ட த் தி னை யே வைத்திருந்தார். அதன் பின்னர் இந்த பரபலத்தினை பயன்படுத்தி பல சீரியல்களில் நடித்து தற்போது பிரபல சீரியல் ந டிகையாக வளம் வந்து கொண்டு இருக்கிறார்.

திருமணம் செய்ய முடிவெடுத்த ரித்திகா தன்னுடன் சே ன லி ல் பணிபுரியும் வினு என்பவரை இருவீட்டார் சம்மதத்துடன் திருமணம் முடித்தார். மேலும் பலரும் இவரது திருமணத்தினை காதல் திருமணம் என்று கூறிவருகிறார்கள். இந்நிலையில் திருமணம் முடித்த கையோடு மால தீவுக்கு ஹ னி மூ ன் சென்றுள்ளனர் தம்பதிகள்.

அங்கு பீ ச் ஓரத்தில் கையில் ஹா ட் சி ம் பி ளு ட ன் இருக்கும் போ ஸ் கொடுத்த புகைப்படத்தினை தனது சமூக வலைதள பக்கத்தில் ப கி ர் ந் து ள் ளா ர் ரித்திகா.இதனை பார்த்த பலரும் கு டு ம் ப கு த் து வி ள க் கு மாறி இருந்த ரிதிக்கவா இது என ஆச்சர்யத்தில் க மெ ண் ட் செய்து வருகிறாரக்ள். இப்படியொரு மா ட ர்  ன் உடையில் ரித்திகாவை பார்த்தால் நமக்கும் அடையாளமே தெரியவில்லை.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rithika Tamilselvi (@tamil_rithika)

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *