தி டீ ர் வி வ கா ர த் து க் கு காரணம் இதுதானா…? முன்னாள் கணவர் பற்றி முதல் முறையாக வாய் தி ற ந் த மகாலட்சுமி…!! அ ம் ப ல மா கி ய முக்கிய உண்மை…!!!

சினிமா

சின்னத்திரை ந டிகை மகாலட்சுமி கடந்த செப்டம்பர் மாதம் ஒன்றாம் தேதி தயாரிப்பாளர் ரவீந்திரன் என்பவரை தி டீ ரெ ன திருமணம் முடித்தார். கடந்த இரண்டு வருடங்களாக இருவரும் காதலித்து வந்த நிலையில் இந்த திருமணம் நடந்துள்ளது. இவ்வளவு கு ண் டா க இருக்கும் ரவிந்தரை எப்படி ஒல்லியாக இருக்கும் மகாலட்சுமி திருமணம் முடித்தார் என பலரும் சமூக வலைதளங்களில் வி ம ர் ச ன ங் க ளை வைத்து வந்தனர்.

இந்த விமர்சனங்களை எல்லாம் பொருட்படுத்தாமல் ரி சா ர் ட் ஹ னி மூ ன் குலதெய்வ கோவிலுக்கு தனி விமானத்தில் சென்று வருதல் என ரொ மா ன் டி க் கா க தங்களது வாழ்க்கையை கழித்து வருகிறார்கள். மேலும் அவ்வப்போது நெ ரு க் க மா ன புகைப்படங்களை எடுத்து சமூக வலைதளங்களில் பதிவிட்டு வருகிறார்கள். சமீபத்தில் தனது மனைவியுடன் நூறாவது நாளன்று எடுத்த புகைப்படத்தினை பகிர்ந்துள்ளார் ரவீந்தர்.

இந்நிலையில் மகாலட்சுமி தனது முதல் கணவர் அனீஸ் குமாரை வி வா க ர த் து செய்ததற்கான காரணங்கள் தற்போது இணையத்தில் வை ர லா கி வருகிறது. திருமணமாகி 10 வருடங்களாக ஒன்றாக குடும்பம் நடத்தி வந்த மகாலட்சுமி கடந்த 2019 ஆம் ஆண்டு குடும்ப பி ர ச் ச னை கா ர ண மா க அம்மா அப்பா வீட்டிற்கு சென்றுவிட்டார். பின்னர் ஒரு வருடம் கழித்து டை வ ர் ஸ்  நோ ட் டீ ஸ் அனுப்பினாராம் மகாலட்சுமி.

எப்படியும் தன்னுடன் சேர்ந்து வாழ வந்துவிடுவார் மகாலட்சுமி என்று நினைத்திருந்த கணவருக்கு ஏ மா ற் றே மே மி ஞ் சி ய து. கணவரிடமிருந்து வி வா க ர த் து பெறுவதில் பி டி வா த மா க இருந்துள்ளார் மகாலட்சுமி.அனீஸ் குமாரிடம் இருந்து பி ரி ந் த மகாலட்சுமி சீரியல் நடிகர் ஈஸ்வருடன் நெ ரு க் க மா க இருந்து ச ர் ச் சை யி ல் சி க் கி னா ர். தற்போது ரவீந்தரை இரெண்டாவது திருமணம் செய்தது தனது பயனுக்காகத்தான் எனகூறியிருக்கிறார்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *