தன்னுடன் நடித்த சக ந டிகையை கு தி ரை என வ ர் ணி த் த நடிகர் விஜய்…! உ ள றி த் த ள் ளி ய பிரபல நடிகர்…?? வெ ளு த் து வாங்கும் நெ ட் டி செ ன் க ள்…!! வை ர லா கு ம் வீடியோ உள்ளே…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவின் முன்னனி நடிகர்களின் த வி ர் க் க முடியாத நடிகராக இருந்து வருபவர் நடிகர் விஜய். இவர் தற்போது வா ரி சு படத்தினை நடித்து முடித்துள்ளார். இந்த படம் வரும் பொங்கலுக்கு தி ரை க் கு வரவுள்ளது. அஜித் நடிப்பில் வெளியாகவுள்ள து ணி வு படத்துக்கு போட்டியாக பொங்கலன்று க ள மி ற ங் க வு ள் ள வா ரி சு படத்தினை குறித்து அ ப் டே ட் அடிக்கடி வந்து கொண்டுள்ளது.

அதன் ஒரு பகுதியாக பிரபல யூ டி யூ ப் சே ன லி ல் பல நடிகர்களிடம் விஜயுடன் நடித்து குறித்து சில கேள்விகளை முன்வைத்து நிகழ்ச்சியை வி று வி று ப் பா கி வருகின்றனர். அந்த வகையில் நடிகர் ஷா ம் விஜயை குறித்து நிகழ்ச்சியொன்றில் ஒரு ச ர் ச் சை யா ன வி ஷ ய த் தி னை கூறி சி க் க லி ல் ஷாம் மா ட் டி  ய து மட்டுமல்லாமல் விஜயையும் சேர்ந்தே இ ழு த் து வி ட் டு ள் ளா ர் ச ர் ச் சை யி ல்.

அவர் கூறியதில், ஒருமுறை விஜயன்னா என்னை பார்த்து யார்ரா நீயி போகும்போது ரெண்டு கு தி ரை யை த ள் ளி க் கி ட் டு (சிம்ரன், ஜோதிகா) போற என கூறியதாக உ ள றி கொ ட் டி வி ட் டா ர். இந்த வீடியோ இணையத்தில் பலராலும் வை ர லா க  வே பல நெ ட் டி செ ன் க ளு ம் நடிகர் விஜயை க  டு மை யா க விமர்சித்து வருகிறார்கள்.

சிம்ரன், ஜோதிகா இருவருமே விஜயுடன் பல படங்களில் ஹீ ரோ யி னா க நடித்துள்ளார்கள். இப்படி இருந்தும் விஜய் அவர்களை இப்படி வ ர் ணி ப்  பது சரியல்ல என பலரும் தங்களது கருத்துக்களை பகிர்ந்து வருகிறார்கள். இப்படி தற்போது பிரபலமாக இருப்பவர்கள் முன்பு செய்த சில செயல்கள் எப்படியாவது வெளிவந்து விடுகிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *