சற்றுமுன்… பிரபல நடிகர் தி டீ ர் ம ர ண ம்…! சோ க த் தி ல் மூ ழ் கி ய திரையுலகம்…!!!

சினிமா

சினிமா துறையில் தமிழ், தெலுங்கு என இரு மொழிப்படங்களில் ப ழ ம் பெ ரு ம் நடிகராக திகழ்ந்து வரும் நடிகர்களில் ஒருவர்தான் கை க லா ச த் தி ய நா ரா ய ணா. இவர் சினிமா மீது கொண்ட தீ ரா த ஆசையால் இளம் வயதிலே நடிக்க தொடங்கிவிட்டார். வி ல் ல ன் மற்றும் கு ண சி த் தி ர கதாபாத்திரங்களில் அதிகமாக இவர் நடித்துள்ளார்.

இதுவரைக்கும் சுமார் 750 க்கும் அதிகமான படங்களில் நடித்துள்ளார் கை க லா ச த் தி ய நா ரா ய ணா. இவர் 1960 ஆம் ஆண்டு நா கே ஸ் வ ர ம் மா என்பவரை திருமணம் செய்துகொண்டார். இந்த தம்பதிக்கு இரெண்டு மகள்கள், இரெண்டு மகன்கள் என மொத்தமாக நான்கு பி ள் ளை க ள் உள்ளனர். சினிமா மட்டுமல்லாது அ ர சி ய லி லு ம் ஈடுபட்டுள்ளார் இவர்.

தெ லு ங் கு தே ச ம் க ட் சி சார்பில் ம ச் சி லி ப் ப ட் டி ன ம் தொகுதியில் போட்டியிட்டு எம்.பி யாக வெற்றி பெற்றார். அதுமட்டுமல்லாது 70, 80 களில் கை க லா ச த் தி ய நா ரா ய ணா மிகவும் டெ ர ரா ன வி ல் ல ன் க ளி ல் ஒருவராக இருந்து வந்துள்ளார். வயது மூ ப் பு காரணமாக வ யோ தி க நோ ய் க ளா ல் நீண்ட நாட்களாகவே அ வ தி ப் ப ட் டு வந்தார் கை க லா ச த் தி ய நா ரா ய ணா.

மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சி கி ச் சை பெற்று வந்த கை க லா ச த் தி ய நா ரா  ய ணா சமீபத்தில் டி ஸ் சா ர் ஜ் ஆனார். இந்நிலையில் இன்று காலை ம ர ண ம டை ந் தா ர். இவருக்கு 87 வயதாகிய இவரது ம றை வி ற் கு திரையுலகினர் சோ க த் தி ல் ஆ ழ் ந் து ள் ள ன ர். மூலம் பல திரைபிரமுகர்களும் தங்களது இ ர ங் க ல் க ளை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *