திருமணமாகி பத்தே நாளில் பிரபல ந டிகைக்கு போ ர டி த் த கணவன்…! ஆசை அறுபது நாள்.. மோ க ம் முப்பது நாள் போல…!! வெளிவந்த புகைப்படங்கள்….!! அ தி ர் ந் து போன ரசிகர்கள்…!!

சினிமா

சமீப வருடங்களாக பா லி வு ட் திரையுல ந டிகைகளை போலவே தென்னிந்திய ந டிகைகளும் தங்களது மார்க்கெட் உ ச் ச த் தி னை அடைய க வ ர் ச் சி போட்டோ ஷூ ட் எடுத்து அவ்வப்போது சமூக வலைதள பக்கங்களில் வெளியிட்டு வருகிறார்கள். அந்த வகையில் தன்னை பிரபலப்படுத்திக்கொண்டவர்தான் ந டிகை பூனம் பாண்டே.

இவர் தமிழ், கன்னடம், தெலுங்கு, ஹி ந் தி போன்ற மொழி படங்களில் முன்னணி நடிகர்களுடன் நடித்துள்ளார். இவர் பெரும்பலாலும் படங்களில் நடித்துபிரபலமானதை விட சமூக வலைதள பக்கங்களில் கி ளா ம ர் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு அதன் மூலமாக அதிகம் பிரபலமானார். அந்த வகையில் பிரபலமாவதற்கு எந்தளவுக்கு வேண்டுமானாலும் இறங்கக்கூடியவர்.

இப்படி இருக்கையில் பூனம் பாண்டேவுக்கு 2020 செப்டம்பர் 10 ஆம் தேதி தனது நீண்ட நாள் காதலரான சாம் பா ம் பே என்பவருடன் திருமணமானது. அப்போது கொ ரோ ன அ ச் ச று த் த ல் காரணமாக எளிமையான முறையில் திருமணம் நடந்து முடிந்தது. திருமணம் முடிந்த கையோடு கோவாவுக்கு ஹ னி மூ ன் சென்றனர் தம்பதிகள். அங்கும் கணவருடன் ரொ மா ன் டி க் கா ன புகைப்படங்களை பதிவிடுவதை வழக்கமாக கொண்டிருந்தார் பூனம் பாண்டே.

இப்படியிருக்கையில் திடீரென 10 நாட்கள்கழித்து தனது கணவர் என்னை து ன் பு று த் து வ தா க கூறி போ லீ ஸீ ல் பு கா ர் செய்துள்ளார் பூனம் பாண்டே. இதனடிப்படையில் போ லீ சா ர் பூனம் பாண்டே அவர்களின் கணவரை கை து செய்தனர். அந்த சம்பவம் அ ப் போ தை க் கு சமூக வலைதள பக்கங்களில் அதிகமாக பலராலும் பேசப்பட்டது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *