தி டீ ரெ ன புடவையை சொ ரு கி கி ட் டு… கு த் து ச ண் டை வீ ரா ங் க னை யா க மாறிய ரோஜா…! இவங்களுக்குள்ள இப்படியொரு திறமையிருக்குன்னு தெரியாம போச்சே…?? அ ச ந் து போன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் உ ழை ப் பா ளி, மக்கள் ஆ ட் சி, சூரியன், வீ ரா போன்ற படங்களின் நடித்ததன் மூலமாக பிரபலமானவர் ந டிகை ரோஜா. இவர் தற்போது சினிமாவில் நடிப்பதை வெகுவாக குறைத்துக்கொண்டார். காரணம் ஆந்திராவில் ந க ரி தொகுதி ச ட் ட ப் பே ர வை உறுப்பினராகவும், ஆந்திர பி ர தே ச சுற்றுலா துறை அ மை ச் ச ரா க வு ம் இருப்பதன் காரணமாம்.

ரோஜா பிரபல தமிழ் பட இயக்குனர் செல்வமணி என்பவரை திருமணம் முடித்தார். இவருக்கு இரு வாரிசுகள் இருக்கின்றன. வெளிநாட்டில் படித்துவரும் மூ த் த மகள் விரைவில் சினிமாவுக்கு எ ன் ட் ரி கொடுப்பார் என சினிமா வட்டாரங்களில் செய்திகள் வெளிவந்த வண்ணம் இருக்கின்றன.

இந்நிலையில் வி ஜ ய வா டா பகுதியில் உள்ள சிறுவர் பூங்காவில் நடைபெற்ற 12 ஆவது தேசிய மி னி ரோ ல் பா ல் விளையாட்டு போட்டியில் வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு பரிசளிப்பு விழா நடைபெற்றது. ஆண்கள் பிரிவில் ரா ஜ ஸ் தா ன் அணியும், பெண்கள் பிரிவில் ஒ டி சா அணியும் வெற்றி பெற்றன. அ மை ச் ச ர் ரோஜா சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்டு மே டை யி ல் பேசினார்.

அதில் ஆந்திராவில் 11 வயதுக்குட்பட்ட ஆண், பெண்களுக்கான விளையாட்டு போட்டிகள் நடைபெறுவது குறித்து ரோஜா மகிழ்ச்சி தெரிவித்தார். இந்த போட்டியில் 19 மாநிலங்களை சேர்ந்த  வீ ர ர் க ள் பங்கேற்கின்றனர். அப்போது அ மை ச் ச ர் ரோஜா கலந்து கொண்டு மாணவிகளுடன் சேர்ந்து கு த் து ச ண் டை நடத்தி மாணவர்களை உட்சாகப்படுத்தினர்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *