பிரபல தமிழ் நடிகரின் மனைவியின் உ யி ரை ப றி த் த ட ய ட்…! நடிகரின் வாழ்க்கையில் நேர்ந்த சோ க ச ம் ப வ ம்…!! அ தி ர் ச் சி யி ல் ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

நடிகர் பரத் கல்யாண் இவர் சீரியல்களிலும் ஒரு சில சினிமாக்களிலும் நடித்துள்ளார். இவர் முக்கியமான கதாபத்திரங்களில் நடிப்பதை காட்டிலும் துணை கதாபாத்திரங்கள், அ மெ ரி க் க மா ப் பி ள் ளை, தொழிலதிபர் போன்ற கதாபாத்திரங்களில் நடித்திருந்தாலும் இவருக்கென தனி ரசிகர் கூ ட் ட ம் இருந்து கொண்டுதான் இருக்கிறது.

இந்நிலையில் இவரது மனைவி பிரியா கடந்த மாதம் ஒன்றாம் தேதி உ யி ரி ழ ந் தா ர். அப்படி ம ர ணி த் த அவரது மனைவியின் ம ர ண த் து க் கா ன காரணம் தற்போது வெளியாகி பலரையும் அ தி ர் ச் சி யி ல் ஆ ழ் த் தி யு ள் ள து என்றே சொல்லலாம்.

பரத் கல்யாணின் மனைவி பிரியா ச ர் க் க ரை  நோ யி னா ல் பா தி க் க ப் ப ட் டு கோ மா வி ல் இருந்துள்ளார். இதற்கு முன்னதாகவே ப்ரியா போ லி யோ ட ய ட் டை கடைபிடித்துவந்துள்ளார். இதனால் தான் அவருக்கு ச ர் க் க  ரை வி யா தி வந்துவிட்டதாக கூறப்படுகிறது.

அதற்க்காக அவர் மருத்துவமனையில் தீ வி ர சி கி ச் சை பெற்றுவந்துள்ளார். ச ர் க் க ரை வி யா தி ஒரு முறை வந்துவிட்டாலே காலம் முழுவதும் மருத்துவ சி கி ச் சை பெறவேண்டிய  க ட் டா ய த் தி ல் இருக்க வேண்டியது நாம் அனைவரும் அறிந்ததே. அப்படி சி கி ச் சை பெற்று வந்த நிலையில் நடிகரின் மனைவி பிரியா இ ற ந் து விட்டது இன்றளவும் அ தி ர் ச்  சி  யை அளித்து வருகிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *