இ ழு த் து ப்பிடித்து உ த ட் டு மு த் த ம் கொடுத்த ம ச் சி னி ச் சி…! அட… இப்படி அ சி ங் க மா வா பண்ணுறது…?? சா ண் டி ம ச் சி னி ச் சி யை வெ ளு த் து வாங்கும் நெ ட் டி செ ன் க ள்…!!!

சினிமா

பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகிவரும் பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியில் முந்தய ஒரு சீ ச னி ல் கலந்து கொண்டு பலரது கவனத்தையும் பெற்றவர் டா ன் ஸ்  மா ஸ் ட ர்  சா ண் டி. தற்போது தமிழ் சினிமாவின் பி ஸி யா ன டா ன் ஸ் மா ஸ் ட ர் க ளி ல் ஒருவராக இருந்து வருகிறார் சா ண் டி மா ஸ் ட ர். சமீபத்தில் தான் இரெண்டாவது முறையாக அப்பாவாக ஆகியுள்ளார் சா ண் டி  மா ஸ் ட ர்.

இந்நிலையில் இவர் அடிக்கடி தனது ம ச் சி நி ச் சி சிந்தியாவுடன் சேர்த்து டா ன் ஸ் ஆடும் வீடீயோக்கள் சமூக வலைத்தளங்களில் பலரது க வ ன த் தை யு ம் ஈ ர் த் து வருகிறது. சா ண் டி மா ஸ் ட ரு ட ன் ஆடிய டா ன் சி ல் சிந்தியா பிரபலமாகிவிட்டார் என்றே சொல்லலாம். இதனாலே இவரையும் பின் தொடர்பவர்கள் எண்ணிக்கை சமூக வலைதள பக்கத்தில் அதிகமாகிக்கொண்டே இருக்கிறது.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் தனது அம்மாவின் பிறந்தநாள் கொண்டாட்ட புகைப்படங்களை இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிட்டுள்ளார் சிந்தியா. அதில் ஒரு புகைப்படத்தில் தன்னுடைய அம்மாவுக்கு லி ப் கி ஸ் கொடுத்துள்ளார் சிந்தியா. இந்த புகைப்படத்தினை பார்த்த நெ ட் டி செ ன் க ள் பலரும் தங்களது கருத்துக்களை விமர்சங்களாக பதிவிட்டுருந்தனர்.

அதாவது பி ள் ளை க ள் அம்மாவுக்கும், அம்மா பி ள் ளை க ளு க் கு ம் உ த ட் டு மு த் த ம் கொடுப்பது சமீப காலமாகவே பல பிரபலங்களிடம் அதிகரித்து வருகிறது. மேலும் இதை பார்க்கவே நன்றாக இல்லை. மேலும் உணகளது அம்மாவுக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள் கூறுங்கள் என பல கருத்துக்களை பதிவிட்டிருந்தார் நெ ட் டி ச ன் க ள்

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Cynthia Vinolin (@cynthia_vinolin)

.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *