திருமணம் நடந்து ஒரு மாதம் தானே ஆச்சு… அதுக்குள்ள இப்படியொரு குட் நி யூ ஸா…? வாழ்த்து தெரிவிக்கும் ரசிகர்கள்…!! வை ர லா கு ம் ரித்திகாவே வெளியிட்ட வீடியோ…!!!

சினிமா

பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான ராஜா ராணி சீரியலில் வினோதினி என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்ததன் மூலமாக பிரபலமானவர் ந டிகை ரித்திகா. மேலும் ஒரு சில சீரியல்களில் நடித்திருந்தாலும், இவர் பிரபலமானது என்னமோ கு க் வி த் கோ மா ளி நிகழ்ச்சியில் போட்டியாளராக கலந்து கொண்டதன் மூலமாகத்தான்.

தற்போது பாக்கியலட்சுமி சீரியலில் அமிர்தா என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்துக்கொண்டிருக்கிறார் ரித்திகா. அந்த சீரியலில் ஒரு குழந்தைக்கு தாயாகவும், கணவனை இ ழ ந் த பெண்ணாக நடித்து வருகிறார் ரித்திகா. இப்படியிருக்கையில் ரித்திகாவுக்கும் வினு என்பவருக்கும் கடந்த மாதம் திருமணம் நடைபெற்றது. இந்த திருமணத்தில் சீரியல் துறையினை சேர்ந்த பலரும் கலந்து கொண்டு தம்பதிகளை வாழ்த்தினர்.

சமீபத்தில் மாலதீவுக்கு ஹ னி மூ ன் சென்றிருந்தனர் தம்பதியினர். அங்கு மா ட ர் ன் உடையிலும் கணவருடன் நெ ரு க் க மா ன புகைப்படங்களையும், வீடியோக்களையும் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் சமீபத்தில் பகிர்ந்திருந்தார் ரித்திகா.

இப்படியிருக்கையில் தற்போது வீடியோவுடன் கூடிய ஒரு கு ட் நி யூ ஸ் ஒன்றினை கூறியுள்ளார் ரித்திகா. பலரும் நினைத்தது போல க ர் ப் ப ம் என்ற செய்தியல்ல. பாக்கியலட்சுமி சீரியலில் மீண்டும் ரித்திகா நடிக்க வந்துவிட்டாராம். திருமணமானதால் இவருக்கு பதில் வேறொருவர் நடிப்பார் என பலரும் எதிர்பார்த்த நிலையில், மீண்டும் ரித்திகாவே நடிக்க வந்துவிட்டார் என சூ ட் டி ங் தளத்தில் இருந்து வீடியோ ஒன்றினை பகிர்ந்துள்ளார் ரித்திகா.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rithika Tamilselvi (@tamil_rithika)

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *