மகள் வயது பெண்ணுடன் காதல் உறவில் டா ப் நடிகர்…! அதுவும் நண்பரின் மகளுடன் இப்படியா…?? வி ஷ ய ம றி ந் து மனைவி செய்த செயலால் கே வ ல ப் ப ட் டு ப் போன நடிகர்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்களுல் ஒருவராக இருப்பவர் தான் இந்த நடிகர். இவர் 1990 ஆம் ஆண்டு வெளியான ஒரு படத்தில் நடிக்க ஆரம்பித்தார். பின்னர் பல வெற்றி படங்களை கொடுத்து அப்போதே முன்னணி நடிகராக வலம் வர தொடங்கினார். இன்றளவும் இந்த நடிகரை சா மி யா க நினைத்து கொண்டிருக்கிறார்கள் அவரது ரசிகர்கள்.

அப்படி இருக்கையில் அவர் செய்த செயல் ஒன்றை அறிந்த ரசிகர்கள் அ தி ர் ச் சி யா கி இருக்கிறார்கள். அப்டி என்ன செய்தார் என்று பார்த்தால், தன்னுடைய மகள் வயதை ஒ த் த பெண்ணுடன் காதல் உறவில் இருந்து வந்தாராம். அதுவும் தனது நெ ரு ங் கி ய நண்பரின் மகளுடன் தான் ர க சி ய காதல் உறவில் இருந்து வருகிறாராம் அந்த நடிகர்.

இதனை அறிந்து அ தி ர் ச் சி யா ன அந்த நடிகரின் மனைவி, எனது கணவரை உங்களது நெருங்கிய நண்பர் என கருதி வீட்டுக்குள் அனுமதிக்காதீர்கள் என மெ சே ஜை  தனது கணவரின் நன்பர்கள் அனைவருக்கும் அனுப்பி விட்டுள்ளாராம்.

இதனால் அந்த நடிகருக்கு கே வ ல மா க போய்விட்டதாம். இவ்வாறு அந்த நடிகர் குறித்த மோ ச மா ன தகவல் கோ லி வு ட் வட்டாரத்தில் கி சு கி சு க் க ப் ப ட் டு வருகிறது. இந்த வயதில் இந்த நடிகருக்கு இதெல்லாம் தேவைதானா என பலரும் சமூக வலைத்தளங்களில் வி ளா சி வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *