ந டிகை உ மாவை க ட த் தி வந்து தா லி க ட்டாமல் குடும்பம் நடத்திய வி ல் ல ன் நடிகர்…! 29 வருடங்கள் கழித்து வெளியான ஷா க் கி ங் செய்தி…!! யார் அந்த நடிகர்னு நீங்களே பாருங்க…!!!

சினிமா

நடிகர் ரி யா ஸ் கா ன் இவரை ஆரம்ப கால விஜய் படங்களில் குணசித்திர கதாபாத்திரத்திலும், வி ல் ல ன் கதாபத்திரங்களிலும் பாத்திருக்கலாம். மேலும் வி ன் ன ர் படத்தில் இவரும் ஒரு வி ல் ல னா க நடித்திருந்தார். இவரிடம் அடிக்கடி மா ட் டி  க் கொண்டு வடிவேலு படும் இ ன் ன லை கா மெ டி யா க காட்சி படுத்தியிருப்பார் இயக்குனர் சுந்தர்.சி.

இவர் தமிழ் மட்டுமல்லாது மலையாளம், தெலுங்கு, ஹி ந் தி போன்ற மொலை படங்களிலும் அதிகமாக நடித்துள்ளார். இவர் நடிக்கும் படங்களில் இவருக்கு பா டி பி ல் ட் செய்யும் காட்சி க ட் டா ய ம் வைத்து விடுவார்கள். இவர் ஒரு பா டி பி ல் ட ர் ஆவர். இவர் தமிழில் பிரபல ந டிகையாக இருந்த உமா என்பவரை தா லி காட்டாமல் குடும்பம் நடத்தியுள்ளார்.

உமா தமிழ் சினிமாக்களிலும், சீரியல்களிலும் நடித்துளளார். ரி யா ஸ் கா ன் தனது உடட்பயிற்சி வி ஷ ய த் தி ல் கவனமாக இருப்பார். இந்நிலையில் இவர்கள் இருவரது குடும்ப வாழ்க்கையை பற்றிய சு வா ர ஸ் ய மா ன செய்திகள் தற்போது இணையத்தில் வெளியாகி வருகிறது. அதில் முக்கியமான வி ஷ ய ம் என்னவென்றால் சுமார் 29 ஆண்டுகள் தா லி காட்டாமல் இருவரும்  வாழ்ந்துள்ளனர்.

இவர்களது வீட்டிலும் இவர்கள் காதலுக்கு எதிப்பு இருந்ததாலும், மேலும் ரி யா ஸ்  கா ன் மு ஸ் லீ ம், உமா இ ந் து என்பதாலும் இத்தனை வருடங்கள் திருமணம் செய்துகொள்ளாமல் வாழ்ந்து வந்தனர்.இவர்களுக்கு ஒரு மகனும் இருக்கிறார் அவரும் சினிமாவில் நடித்து வருகிறார்.  இந்நிலையில் சமீபத்தில் 29 வருடங்கள் கழித்து முதல் முறையாக உமாவுக்கு தா லி க ட் டி யு ள் ளா ர் ரி யா ஸ் கா ன். இந்த வீடியோ இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி வருகிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *