42 வயதில் இப்படியொரு வி யா தி யா ல் திருமணம் ஆகாமல் அ வ தி ப் ப டு ம் பிரபல விஜய் பட ந டிகை…! இதுவரை வெளிவராத தகவல் இதோ…!!!

சினிமா

1997 ஆம் ஆண்டு வெளியான காலமெல்லாம் காதல் வாழ்க என்ற திரைப்படத்தின் மூலமாக தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானவர் தான் ந டிகை கௌசல்யா. பின்னர் 90 களில் முன்னணி ந டிகைகளில் ஒருவராக திகழ்ந்து வந்தார் கௌசல்யா. தமிழ் மட்டுமல்லாது தெ லு ங் கு, மலையாளம், க ன் ன ட ம் போன்ற மொழி படங்களிலும் நடித்துள்ளார் கௌசல்யா.

நே ரு க் கு நே ர், ஜா லி, ப் ரி ய மு ட ன், சொல்லாமலே, ஆசையில் ஓர் கடிதம், வானத்தை போல, ஏ ழை யி ன் சிரிப்பில் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் கௌசல்யா. இப்படி பல படங்களில் நடித்திருந்த கௌசல்யா புகழின் உச்சியில் இருந்த போதே சினிமாவை விட்டு காணாமல் போய்விட்டார். பின்னர் ரீ எ ன் ட் ரி யா க  அக்கா கதாபத்திரிங்களில் நடிக்க ஆரம்பித்தார் கௌசல்யா .

42 வயதை கடந்த கௌசல்யாவுக்கு இன்னமும் திருமணம் செய்து கொள்ளாமல் இருந்து வருகிறார். இதற்கு காரணம் கௌசல்யாவுக்கு உடல் ரீ தி யா க பல பி ர ச் ச னை க ள் இருக்கிறதாம். அதனால் தான் குடும்பம், குழந்தை என ஆசை இருந்தும் குடும்ப வாழ்க்கையில்  ஈடுபட முடியாததால் திருமணம் செய்துகொள்ளாமல் இருந்து வருகிறாராம் கௌசல்யா.

இந்த காரணத்தினாலே திருமணம் செய்துகொள்ளாமல் தனி மரமாக இருந்து வருகிறார் கௌசல்யா. மேலும் அந்த பி ர ச் ச னை க ளி ல் இருந்து மீண்டு வர முழு நேர ஆ ன் மீ க வா தி யா க மாறி. பிரபல சா மி யா ர் நி த் யா ன ந் தா வி ட ம் சில காலம் த ஞ் ச ம் அடைந்துள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *