கா லி ல் வி ழு ம் போது அப்படி ஒரு செயலை செய்து விட்டார்…! க ள வா ணி பட ந டிகை ப கீ ர் பு கா ர்…!! அட இந்த ந டிகையையும் விட்டுவைக்கவில்லையா…???

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் இயக்குனர் சர்குணம் இயக்கத்தில் விமல், ஓவியா, சரண்யா பொன்வண்ணன் மற்றும் பல நட்சத்திரங்கள் நடித்து வெளியான படம் தான் க ள வா ணி. இந்த படத்தில் நடிகர் விமலுக்கு தங்கையாக நடித்திருந்தவர் தான் ந டிகை மனிஷா பிரியதர்ஷினி. இவர் குழந்தை நட்சத்திரமாக சினிமாவில் நடிக்க ஆரம்பித்து பின்னர் ஒரு சில படங்களில் சில கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளார்.

சினிமாவில் நடித்தது மட்டுமல்லாமல் சீரியலில் நடித்திருந்த மனிஷா பிரியதர்சினி, சமீப காலமாக எந்த ஒரு சீரியலிலும் நடிக்கவில்லை, இதன் காரணம் என்னவென்று இணையத்தில் சில செய்திகள் ப ர வி வருகின்றன. அதாவது பிரபல சீரியலின் ரை ட் ட ர் ஒருவர் மனிஷா ப்ரியதர்சினியிடம் அ ட் ஜ ஸ் ட் மெ ன் ட்  கேட்டுள்ளாராம் அதற்கு ம று க் க வே வாய்ப்புகள் எதுவும் அமையவிடாமல் சில செயல்களை செய்து விட்டாராம்.

ஒரு முறை மனிஷா ப்ரியதர்சினியின் அம்மா அந்த பிரபல ரைட்டரிடம் சென்று மகளுக்கு வாய்ப்பு பற்றி கேட்டுள்ளாராம். வாய்ப்பு கொடுத்தால் நீங்கள் என்ன கொடுப்பீர்கள் எனக்கேட்டுள்ளார் அந்த ரை ட் ட ர். அதற்கு அவரது அம்மா ச ம் ப ள த் தி ல் பாதி கொடுத்துவிடுவதாக தெரிவித்துள்ளார்.

அதற்கு அந்த ரை ட் ட ர் பணமெல்லாம் என்னிடம் நிறைய உள்ளது அ ட் ஜ் ஸ் ட் மெ ன் டு க் கு ஓ கே என்றால் வாய்ப்பு தருவதாக கூறியுள்ளார். அதற்கு ந டிகையின் அம்மா முன்பு எப்படி வாய்ப்பு பெற்றோமோ அப்டியே வாய்ப்பு பெற்றுக்கொள்கிறோம் என கூறிவிட்டு சென்றுவிட்டாராம். எப்படியோ திறமையை வைத்து வாய்ப்பு பெற்றாலும், தனது கதாபாத்திரத்தினை வெகு விரைவில் முடித்து விடுகிறாராம்.

இந்நிலையில் ஒருமுறை மனிஷா பிரியதர்சினி அவரின் கா லி ல் வி ழு ந் து ஆ சீ ர் வா த ம் வாங்க சென்ற போது ப ழ க் க தோ ஷ த் தி ல் இவரையும் க ட் டி பி டி த் து ள் ளா ரா ம் அந்த ரை ட் ட ர். இதனால் அ தி ர் ச் சி யா ன மனிஷா பிரியதர்சினி அவரை த ள் ளி வி ட் டு அவரிடமிருந்து வி ல கி விட்டதாக சினிமா வட்டாரா செய்திகள் தெரிவிக்கிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published.