க ர் ப் ப மா ன பின்னர் கல்யாணம்… ஆறே மாதத்தில் குழந்தையை பெ ற் றெ டு த் த பிரபல ந டிகை…! யார் அந்த ந டிகைன்னு தெரிஞ்சா சா க் ஆகிருவீங்க…???

சினிமா

பா லி வு ட் திரையுலகின் காதல் ஜோடிகளான ஆலியா பட் – ரன்பீர் கபூர் ஜோடிக்கு கடந்த ஏப்ரல் மாதம் 14 ஆம் தேதி திருமணம் நடைபெற்றது. அதன் பின்னர் சில வாரங்களில் ஆலியாபட் க ர் ப் ப மா க இருப்பதாக தகவல் வெளியாகியது. அந்த தகவலினை ஆலியா பட் – ரன்பீர் கபூர் தம்பதிகளும் அ தி கா ர் பூ ர் வ மாக அறிவித்தனர்.

இந்நிலையில் கடந்த நவம்பர் மாதம் 6 ஆம் தேதிகள் 7 மணிக்கு பி ர ச வ வ லி யா ல் மும்பையில் உள்ள HN ரி லை ய ன் ஸ் ப வு ண் டே ச ன் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார் ஆலியா பட். அதன் பின்னர் 12 மணியளவில் ஆழியாபட்டுக்கு அழகிய பெண்குழந்தை பிறந்தது. இந்த செய்தியை அறிந்த சினிமா பிரபலங்கள், மற்றும் ரசிகர்கள் பலரும் தங்களது வாழ்த்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

இந்நிலையில் திருமணம் ஆகி 7 மாதங்கள் கூட முடிவடையாத நிலையில் எப்படி குளந்தை பிறந்தது என பலரும் தங்களது கருத்துக்களை சமூக வலைதள பக்கங்கள் வழியாக தெரிவித்து வருகிறார்கள். இதுபோல சினிமா பிரபலங்கள் வாழ்க்கையில் நடப்பது ஒரு ச க ஜ மா ன விஷயம் தான் என அதற்கு பதிலாக பலரும் கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

இதற்கு முன்னர் மறைந்த நடிகை ஸ்ரீ தேவியும், போனி கபூரை திருமணம் செய்யும் போது க ர் ப் ப மா க இருந்ததாக அவரே சில பே ட் டி க ளி ல் தெரிவித்திருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது. இது போன்ற செய்திகள் சினிமா உலகில் ச ர் வ சா தா ர ண மா ன நிகழ்வு என்பது நாம் அனைவரும் அறிந்த ஒன்றுதான்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *