கமலுடன் ரி சா ர் ட் டி ல் தங்கிய ரம்யா கிருஷ்ணன்…? க டு ம் கோ ப த் தி ல் இப்படியொரு வி ப ரீ த முடிவெடுத்த கௌதமி…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் உலகநாயகன் என புகழப்படுபவர் நடிகர் கமலஹாசன். 80 களின் ஆரம்பத்தில் குழந்தை நட்சத்திரமாய் அறிமுகமாகி பின்னர் கதாநாயகனாக அறிமுகமாகி தற்போது வரைக்கும் முன்னனி கதாநாயகனாக வெற்றி படங்களை கொடுத்து வருகிறார் கமலஹாசன். இந்த வருடத்தில் இவர் நடிப்பில் வெளியான வி க் ர ம் படம் மிகப்பெரிய ஹி ட் படமாகஅமைத்தது.

தன்னுடன் நடிக்கும் சக ந டிகைகளுடன் நெருங்கி பழகி ச ர் ச் சை க ளி ல் சி க் கி கொள்வதை ஆரம்ப காலத்தில் இருந்தே வழக்கமாக வைத்துள்ளார் கமலஹாசன். ந டிகை கௌதமி கமலஹாசனுடன் திருமணமாகாமல் 13 வருடங்களாக ஒன்றாக குடும்பம் நடத்தியுள்ளார். சில வருடங்களுக்கு முன்னர் தான் இருவரும் சில காரணங்களால் பி ரி ந் த ன ர்.

கௌதமி – கமல்ஹாசன் பிரிவிற்கு ஸ்ருதிகாஷன் காரணம் என சிலர் கூறுகிறார்கள். சிலர் ரம்யாகிருஷ்ணன் காரணம் என கூறி வருகிறார்கள். கமல், ஸ்ருதிஹாசன், ரம்யாகிருஷ்னன் ஆகியோர் நடிக்கும் ச பா ஷ் நா யு டு படத்தின் படபிடிப்பு அமெரிக்காவில் நடைபெற்றுள்ளது அப்போது அந்த படத்தின் ஆடை வடிவமைப்பாளராக கவுதமி வடிவமைத்த க வு னை ரம்யா கிருஷ்ணன் அணிய ம று த் து விட்டார்.

மேலும் கமலும் ரம்யாகிருஷ்ணணும் ஒரு ரி சா ர் ட் டி ல் தங்கியிருந்ததை கேள்விப்பட்ட கௌதமி க டு ம் கோ ப த் து க் கு ஆ ளா கி அன்று முடிவெடுத்ததுதான் இருவரும் பி ரி வ தென. இந்த காரணத்தினால் தான் இருவரும் பி ரி ந் த் த தா க தகவல்களும் சமீப காலங்களில் ப ர வி வருகிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *