வி வா க ர த் தா கி 6 வருடங்களுக்கு பின் இரண்டாம் திருமணம்…? தொகுப்பாளினி திவ்யதர்ஷினியின் தி டீ ர் முடிவுக்கு காரணம் இதுவா…???

சினிமா

பிரபல தொலைக்காட்சியில் தொகுப்பாளினி என்றாலே நம் நினைவுக்கு வருபவர் தொகுப்பாளினி திவ்யதர்ஷினி. இவர் சுமார் 15 வருடங்களுக்கு மேலாக தொகுப்பாளினியாக ஒரே தொலைக்காட்சியில் இருந்து வருகிறார். இவரது தொகுத்து வழங்கும் ஸ் டை ல், திரை பிரபலங்களுடன் உரையாடும் விதம் ரசிகர்களை க வ ரு ம் வகையில் இருக்கும்.

2014 ஆம் ஆண்டு தனது நீண்ட நாள் நண்பரான ரவிசந்திரன் என்பவரை திருமணம் முடித்தார் திவ்யதர்ஷினி. பின்னர் 2017 ஆம்  ஆண்டு இருவரும் வி வா க ர த் து பெற்று பி ரி ந் து விட்டனர். வி வா க ர த் து க் கு காரணமாக ஒ ல் லி நடிகருடன் அதிக நெ ரு க் க ம் கா ட்டியதே என பலரும் சமூகவலைதள பக்கங்களில் கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

அதன் பின்னர் தொகுப்பாளினி பணியை சற்றே ஓ ர ங் க ட் டி வி ட் டு சினிமா படங்களில் நடிப்பதில் கவனம் செலுத்தி வருகிறார் திவ்யதர்ஷினி. சில வருடங்களுக்கு முன்னர் ஒ ல் லி நடிகர் நடிப்பில் வெளியான ப.பா ண் டி என்ற படத்திலும் நடித்திருந்தார் திவ்யதர்ஷினி. அடிக்கடி வெளிநாடுகளுக்கு சுற்றுப்பயணம் செய்துவரும் திவ்யதர்ஷினி அங்கு அ ரை கு றை உடைகளில் புகைப்படங்களை எடுத்து சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவிட்டு வருவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார்.

திவ்யதர்ஷினிக்கு தற்போது வயது 40 யை நெ ரு ங் க உள்ளதால், இப்படியே விட்டால் ச ரி ப் ப ட் டு வராது என குடும்பத்தினர் இவருக்கு இரெண்டாம் திருமணம்செய்ய மாப்பிள்ளை பார்த்து வருவதாக தகவல், அப்டி கேரள தொ ழி ல தி ப ர் ஒருவருக்கு இரெண்டாம் தா ர மா க திருமணம் செய்து வைக்க போவதாக செய்திகள் ப ர வி வருகின்றன. இந்த செய்தி குறித்து திவ்யதர்ஷினி பக்கம் இருந்து எந்தவொரு அ தி கா ர பூ ர் வ அறிவிப்பும் வெளியாகவில்லை. மீனாவுக்கு இரெண்டாம் திருமணம், சினேகா – பிரசன்னா வி வா க ர த் து இதுப்போல் சமீபத்தில் இந்த செய்தியும் சேர்ந்து விட்டது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *