நள்ளிரவில் ப டு க் கை யி ல் உதட்டு மு த் த ம்…! பிரபல பெண் போட்டியாளர் செய்த கா ரி ய த் தா ல்… அ தி ர் ந் து போன பி க் பா ஸ் ரசிகர்கள்…!!!

பிக் பாஸ்

பிரபல தொலைக்காட்சியில் 80 நாட்களை கடந்து வி று வி று ப் பா க சென்று கொண்டிருக்கிறது பி க் பா ஸ் சீ ச ன் 6 தமிழில் இந்த நிகழ்ச்சியை நடிகர் கமலஹாசன் தொகுத்து வழங்கி வருகிறார். பி க் பா ஸ் ஆரம்பமானதில் இருந்து தற்போது வரைக்குமே எல்லா சீ ச னு க் கு ம் கமல்ஹாசனே தொகுப்பாளராக இருந்து சிறப்பாக தொகுத்து வழங்கி வருகிறார்.

தமிழில் பி க் பா ஸ் 6 ஆவது சீ ச னை போலவே தெலுங்கிலும் பி க் பா ஸ் 6 ஆவது சீ ச ன் நடைபெற்று வருகிறது இதனை நடிகர் நா கா ர் ஜூ னா தொகுத்து வழங்கி வருகிறார். இதே போலே ஹி ந் தி யி லு ம் பி க் பா ஸ் சீ ச ன் 16 ஆவது சீ ச னா க சென்றுகொண்டிருக்கிறது. இந்த நிகழ்ச்சியை நடிகர் ச ல் மா ன் கா ன் தொகுத்து வழங்கி வருகிறார்.

இந்நிலையில் இறுதி கட்டத்தினை நோக்கி நகர்ந்து கொண்டிருக்கும் இந்த நிகழ்ச்சியில் இரு பெண் போட்டியாளர்கள் நள்ளிரவில் உதட்டு முத்தம் கொடுக்கும் காட்சி இணையத்தில் வை ர லா கி வருகிறது. இது போன்ற நிகழ்வுகள் ஹி ந் தி பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியில் வழக்கமான செயல்பாடாக போய் விட்டது குறிப்பிடத்தக்கது.

சென்ற தமிழ் பி க் பா ஸ் சீ ச னி லு ம் கூட ந டிகை பவானி ரெ ட் டி யி ட ம் ர க சி ய ம் கூறுவது போல சென்று அவரை மு த் த மி ட் டா ர் சக போட்டியாளர் டா ன் ஸ் மா ஸ் ட ர் அமீர். இந்த சீ ச னி ல் கூட ரஷிதா மகாலட்சுமி மற்றும் மைனா இருவரின் ரொ மா ன் டி க் காட்சி வை ர லா ன து.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *