அ ரி ய வகை நோ யா ல் பா தி க் க ப் ப ட் ட சமந்தாவின் நிலை இதுதான்…! பல நாட்கள் கழித்து முகத்தை கா ட்டிய ந டிகை சமந்தா.. எப்படி இருக்காங்கனு நீங்களே பாருங்க…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி ந டிகைகளில் ஒருவராக திகழ்ந்து வருபவர் ந டிகை சமந்தா. இவர் நடிகர் நாக சைதன்யாவை பி ரி ந் த பின்னர் பு ஷ் பா படத்தில் ஊ சொல்றியா மாமா பாடல் மூலமாக இவரது மா ர் க் கெ ட் உ ச் ச த் தை அடைந்தது, அதன் பின்னர் தெலுங்கு, ஹி ந் தி படங்களில் வாய்ப்புகளை பெற்று பி சி யா க நடித்து வந்தார் சமந்தா.

சமீபத்தில் சமந்தா நடிப்பில் வெளியான ய சோ தா திரைப்படம் நல்ல விமர்சனங்களை பெற்று வருகிறது. இந்நிலையில் சமீப மாதங்களாகவே சமந்தாவுக்கு ம யோ டி சி ஸ் என்ற அ  ரி ய வ கை நோ ய்  தா க் க ம் இருப்பதாகவும் அதற்காக சி கி ச் சை மேற்கொண்டு வருவதாக தகவல்கள் சமூக வலைதள பக்கங்களில் ப ர வி ய வண்ணம் இருக்கிறது.

இதனால் இவருக்கு என்னவானதென்று பல ரசிகர்களும் க வ லை யி ல் ஆ ழ் ந் து இருக்கிறார்கள். இடையில் ஒரு புகைப்படத்தினை வெளியிட்டுஇருந்தார் சமந்தா அதில் மருத்துவமனையில் தனது முகம் கா ட் டா ம ல் கைகளில் இ த ய ம் சி ம் ப ல் கா ட்டியிருந்தார் சமந்தா. சமீப காலமாக சினிமா விழாக்களில் கலந்து கொள்ளாமல் இருந்து வரும் சமந்தா உடல்நிலை குறித்து பாடகி சின்மயின் கணவர் மற்றும் சமந்தாவின் நெ ரு ங் கி ய நண்பருமான ராகுல் ரவீந்திரன் ஒரு பதிவு ஒன்றை பதிவிட்டிருந்தார்.

அதில் உனக்கு எவ்வளவு க ஷ் ட ம் வந்தாலும் அதனை எ தி ர் த் து போ ரா ட உனக்கு முடியும், மேலும் இவையனைத்துமே மேலும் உன்னை வ லு  வா க் கு ம் என குறிப்பிட்டிருந்தார். அதற்கு பதிலளித்த சமந்தாவும் பதிவி ஒன்றை போடடிருந்தார். அதில் நன்றி ராகுல் பல க ஷ் ட ங் க ளை தா ண் டி மீண்டும் வருவேன் என சமந்தா ஸ் ட் ரா ங் கா க பேசிய விஷயம் இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி வந்தது.

இந்நிலையில் சமந்தாவின் உடல்நிலை குறித்து பல வ த ந் தி க ளு ம் வெளிவரும் நிலையில் வ த ந் தி க ளு க் கு மு ற் று ப் பு ள் ளி வைக்கும் வகையில் சமந்தா புத்தாண்டு வாழ்த்துக்கூறி தனது புகைப்படத்தினை வெளியிட்டுள்ளார். அதில் அழகிய பெண்ணான சமந்தாவின் க ன் ன ங் க ள் சற்றே ட ல் ல டி த் து காணப்படுகிறது. மேலும் சமந்தா நோ யி லி ரு ந் து கு ண ம டை ந் து வருவது மகிழ்ச்சியை அளிக்கிறது என கூறியுள்ளார்கள் ரசிகர்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *