நயன்தாராவை போலவே… இந்த ந டிகைக்கும் குழந்தை பெற்றுக்கொள்ள முடியாதாமே…? உண்மையை போ ட் டு டை த் த ப யி ல் வா ன்…!! அ தி ர் ச் சி யி ல் ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமா நடிகரும் சினிமா பத்திரிகையாளருமான ப யி ல் வா ன் ரங்கநாதன், நடிகர்கள், ந டிகைகள் பற்றிய அ ந் த ர ங் க விஷயங்களை பற்றி யூ டி யூ ப் சே ன லி ல் பேசிவருவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார். இவர் பேசும் சில செய்திகள் உண்மையாக இருந்தாலும் சில சமயங்களில் இந்த விஷயங்கள் இவரை ச ர் ச் சை க ளி ல் சி க் க வைத்து விடுகிறது.

அந்த வகையில் ந டிகை நயன்தாரா திருமணம் செய்த சில நாட்களில் நயன்தாராவுக்கு சில பி ர ச் ச னை க ளா ல் குழந்தை பெற்றுக்கொள்ள முடியாது என கூறியிருந்தார். அப்போது அது பெரிதாக எடுத்துக்கொள்ளப்படவில்லை பின்னர் சில மாதங்கள் கழித்து வா ட கை தா ய் மூலம் நயன்தாரா இரட்டை ஆண் குழந்தைக்கு தா யா னா ர் என செய்திகள் அ தி கா ரபூ ர் வ மா க வெளியாகி வை ர லா ன து.

அதே போல பி ரி வோ ம் சந்திப்போம் சீரியலில் ந டிகையாக அறிமுகமாகி, சரவணன் மீனாட்சி சீரியலில் இரெண்டாவது சீ ச ன் மூலமாக பிரபலமாகி தற்போது பி க் பா ஸ் நிகழ்ச்சியில் முக்கிய போட்டியாளராக இருக்கும் ரஷிதா மகாலட்சுமியை பற்றி கூறிய தகவல் தற்போது ச ர் ச் சை யை கி ள ப் பி வருகிறது. ரஷிதா குழந்தை பெற்றுக்கொள்ள ம று த் த தா ல் தான் கணவரிடமிருந்து பி ரி ந் து வாழ்ந்து வருகிறார்.

ரஷிதாவுக்கு குழந்தை பெற்றுக்கொள்ள முடியாத பி ர ச் ச னை இருக்கிறதா அல்லது குழந்தை பெற்றால் சீரியலில் ச ம் பா ரி ப் ப து போய்விடுமென்பதால் இப்படி த வி ர் த் து வருகிறார் எனவும், ஒரு வேலை இரெண்டாம் திருமணம் செய்தால் ரஷிதாவும் நயந்தாராவை போலவே வா ட கை தா ய் மூலமாக குழந்தை பெற்றுக்கொள்வாரா என பொறுத்திருந்துதான் பார்க்க வேண்டுமென்று கூறியிருந்தார் ப யி ல் வா ன்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *