திருமணமாகி இரெண்டே மாதத்தில் க ர் ப் ப ம்…! கு ட் நி யூ ஸ் சொன்ன பிரபல ந டிகைக்கு குவியும் வாழ்த்துக்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் மலையாள ந டிகைகளின் ஆ தி க் க ம் எப்போதுமே அதிகமாகத்தான் இருந்து வருகிறது. அந்த வகையில் தமிழ் சினிமாவில் நுழையும் ந டிகைகளில் ஒரு சிலர் மட்டுமே நிலைத்து நின்று முன்னனி ந டிகை என்ற அ ந் த ஸ் த் தை அடைகிறார்கள். பலரும் ஓரிரு படங்களில் நடித்துவிட்டு பின்னர் வாய்ப்புகள் கிடைக்காததால் திருமணமாகி செ ட் டி லா கி வி டு கி ன் ற ன ர்.

அந்த வகையில் தமிழ் சினிமாவில் முனியாண்டி விலங்கியல் மூன்றாம் ஆண்டு திரைப்படத்தின் மூலமாக தமிழ் சினிமாவில் ந டிகையாக அறிமுகமானார் தான் ந டிகை பூர்ணா. பின்னர் க ந் த க் கோ ட் டை, வி த் த க ன் போன்ற படங்களில் கதாநாயகியாக நடித்திருந்தார். அதன் பின்னர் வாய்ப்புகள் கிடைக்கவில்லை, சில காலம் கழித்து ரீ எ ன் றி கொடுத்த பூர்ண குணசித்திரர கதாபத்திரங்களில் நடித்து வந்தார்.

லா க் க ப், கொ டி வீ ர ன் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தார் பூர்ணா. கொ டி வீ ர ன் படத்தில் கதாபாத்திரத்துக்காக நிஜமாகவே மொ ட் டை ய டு த் தி ரு ந் தா ர் பூர்ணா அப்போது இந்த செயல் ப ர வ லா க பாராட்டப்பட்டது. நடிகர் விஜய் அவர்களால் அந்தக்காலத்து ரேவதி போல இருக்கிறார் என புகழப்பட்ட ந டிகை இவர்தான்.

இப்படி தமிழ் தெலுங்கு,மலையாளம் என நடித்து கொண்டிருந்த பூர்ணா கடந்த அக்டோபர் மாதம் பிரபல தொழிலதிபரை திருமணம் செய்துகொண்டார். இந்நிலையில் தற்போது பூர்ணா க ர் ப மா க இருப்பதாக செய்திகள் வை ர லா க ப ர வி வருகிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *