விக்னேஷ் சிவனுக்கு முன்பே அந்த நடிகருடன் லி வி ங் கி ல் இருந்த நயன்தாரா…! அட இவரு லி ஸ் ட் ல யே இல்லையே…!! ப ர ப ர ப் பை கி ளப்பிய ப யி ல் வா ன்…!!!

சினிமா

ந டிகை நயன்தாரா தமிழ் சினிமாவில் லே டி சூ ப் ப ர் ஸ் டா ர் எனும் அந்தஸ்துடன் முன்னனி ந டிகையாக இருந்து வருகிறார். இவர் ஆரம்பத்தில் மலையாள தொலைக்காட்சி ஒன்றில் நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளினியாக இருந்து பின்னர் ஐ யா படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் கதாநாயகியாக அறிமுகமானார். முதல் படமே வயது மூ த் த நடிகரான சரத்குமாருடன் நடித்திடிருந்தார்.

அதன் பின்னர் சந்திரமுகி படத்தில் ரஜினிக்கு ஜோடியாக நடித்தார். இப்படி வயது மூ த் த நடிகர்களுடன் நடித்துவந்த நயன்தாரா பின்னர் வ ல் ல வ ன், யா ர டி நீ மோ கி னி, ராஜா ராணி போன்ற படங்களில் இளம் நடிகர்களுடன் ஜோடி போட்டு நடித்தார். அதன் பின்னர் விஜய், அஜித் என முன்னனி நடிகர்களின் படங்களிலும் நடித்து முன்னணி ந டிகையாக மாறினார்.

சென்று வருடம் தனது 6 வருட காதலரான இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனை திருமணம் செய்து கொண்ட நயன்தாரா 4 மாதங்களிலே வாடகை தாய் மூலம் இரட்டை ஆண் குழந்தைக்கு தா யா கி னா ர். இது பல ச ர் ச் சை யை  கி ள ப் ப ஒருவழியாக அதிலிருந்து வெளியே வந்தார். இந்நிலையில் ந டிகை நயன்தாரா திருமணத்துக்கு முன்னரே வேறொரு நடிகருடன் லி  விங் வாழ்க்கையில் இருந்துள்ளார் என தெரிவித்திருந்தார் ப யி ல் வா ன்.

நயன்தாரா சிம்புவுடனும், பிரபுதேவாவுடனும் இருந்த நெ ரு க் க ம் பலரும் அறிந்ததே, ஆனால் நடிகர் ஆர்யாவுடனும் நெ ரு க் க மா க இருந்துள்ளார் என ப யி ல் வா ன் கூறியுள்ளார். இருவரும் இணைந்து ராஜா ராணி, பாஸ் என்கிற பாஸ்கரன் போன்ற படங்களில் நடித்துள்ளனர். மேலும் இருவரும் ஒரே மாநிலத்தை சேர்ந்தவர் என்பதால் விக்னேஷ் சிவனுக்கு முன்னரே ஆர்யாவுடன் லி ங் வி ங் வாழ்க்கையில் ஆர்யாவின் க ட் டு ப்  பா ட் டி ல் இருந்துள்ளார் நயந்தாரா.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *