மூத்த மகளுக்கு… ஆசை ஆசையாய் விவேக் பார்த்து வைத்த மாப்பிள்ளை…! தற்போது நடந்த நல்ல வி ஷ ய ம்…?? இப்போ அவரது ஆ ன் மா சா ந் தி அடைஞ்சிரும்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நகைசுவை நடிகராக இருந்து வந்தவர் நடிகர் விவேக். இவர் நடிக்கும் படங்களில் நகைசுவை சீ ன் க ளி ன் மூலம் சில நல்ல விஷயங்களையும், மூடப ழ க் க ங் க ளை யு ம் எளிதில் எடுத்து சொல்வதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார். இதனாலே இவருக்கு சின்ன கலைவாணர் என்ற பு னை  பெயரும் இருக்கிறது.

அப்துல் கலாம் ஐயாவின் சொல்லை வே த வா க் கா க கொண்டு இயற்கையை காப்பற்ற பல லட்சம் மரங்களை இளைஞர்கள் உதவியுடன் நட்டு நாட்டுக்கு செய்தவர் விவேக். ஏற்கனவே நடிகர் விவேக் தனது மூத்த மக்கள் அமிர்த நந்தினிக்கு மாப்பிள்ளை பார்த்திருந்தார் என்பது பலரும் அறிந்த வி ஷ ய மே.

இவரது மூத்தமகள் அமிர்த நந்தினி ஆ ர் க் கி டெ க் ட் ஆக உள்ளார். இளைய மகள் தேஜஸ்வினி சி ட் டி வங்கியில் பணியாற்றி வருகிறார். இனியவை அவருடைய மூத்த மகளான அமிர்த நந்தினிக்கு திருமணம் செய்வதற்க்காக மாப்பிள்ளை பார்த்துள்ளார் விவேக்.

அந்த சமயத்தில் எதிர்பாராத விதமாக விவேக் உ யி ரி ழ ந் தா ர். இந்நிலையில் தற்போது அவரது மகளுக்கு திருமணம் முடிவாக உள்ளது என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மாப்பிள்ளையும் கூட விவேக் பார்த்த மாப்பிள்ளை தானாம். இந்த செய்தியை அறிந்த ரசிகர்கள் அவருடைய ஆ ன் மா தற்போது சா ந் தி ய டை ந் து வி டு ம் என கருத்துக்களை பகிர்ந்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *