சற்றுமுன்… பிரபல பாடகி பு ற் று நோ யா ல் தி டீ ர் ம ர ண ம்…! சோ க த் தி ல் மூ ழ் கிய ரசிகர்களும், பிரபலங்களும்…!!!

சினிமா

பிரபல கி ரா மி விருது பெற்ற பா யி ன் ட ர் சி ஸ் ட ர் ஸ் குழுவை சேர்ந்த பிரபல பாடகி அனிதா பா யி ன் ட ர் பு ற் று நோ ய் தா க் க த் தா ல் உ யி ரி ழ ந் த தா க தகவல் வெளியாகியுள்ளது. 74 வயதாகிய இவர் 70, 80 களில் ப ய ர், சோ ஸே, ஹி இ ஸ் சோ ஸை, ஸ் லோ ஹே ண் ட்  என இவர்களின் இசைக்குழு உலகம் முழுவதும் மிகப்பெரிய வெற்றியை பெற்றது.

மேலும் 1975 ஆம் ஆண்டில் இவர்களது இசைக்குழு கி ரா மி விருதையும் வென்றது. இந்த குழுவில் இணைந்த பின்னர் அவர் தான் பார்த்திருந்த வேலையை விட்டுவிட்டார். பா யி ண் ட ர் சகோதரிகளுக்கு பி ரி ட் ஸ் மற்றும் ஆ ரோ ன் என்ற இரெண்டு சகோதரர்களும் இருக்கிறார்கள்.

இதில் 2003 ஆண்டு வாக்கில் அனிதாவின் மகள் இ ற ந் த பிறகு தனது பேத்தியை வளர்க்க தொடங்கினார். இவருடைய ம ர ண ம் குறித்து அவரது குடும்பத்தினர் பதிவு ஒன்றினை வெளியிட்டுள்ளனர். அதில் அனிதாவின் இ ழ ப் பு எங்களை மிகவும் வ ரு த் த த் து க் கு உள்ளாகியுள்ளது. ஆனால் இப்பொது அவர் தனது மகள் ஐ டா மற்றும் சகோதரிகள் ஜீ ன் மட்டும் போ னி யு ட ன் நிம்மதியாக இருக்கிறார் என நம்புகிறோம்.

என அவர்கள் இரங்கல் செய்தியில் தெரிவித்தனர். அனிதா வின் இறப்புக்கு பலரும் தங்களது இ ர ங் க லை உலகம் முவதும் இருந்து தெரிவித்து வருகிறார்கள். நானும் நமது இ ர ங்  க லை இந்த பதிவு வாயிலாக தெரிவித்து கொள்கிறோம்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Anita Pointer (@anitapointerofficial)

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *