மனைவி சங்கீதாவை வி வா க ர த் து செய்ய காரணமே இவங்க தான்…! விஜயை பற்றிய உண்மையை உ டை த் த பிரபலம்…!! அ தி ர் ச் சி யா ன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் தளபதி என்று ரசிகர்களால் அழைக்கப்படுபவர் ந டிகை விஜய். இவர் சமீப காலமாக பெற்றோரை மதிப்பதில்லை என்ற செய்திகள் சமூக வலைத்தளங்களில் பரவிய வண்ணம் இருக்கிறது. இது போதாதென நேற்று விஜய் தனது மனைவியை வி வா க ர த் து செய்துவிட்டார் வி க் கி பீ டி யா வி ல் பதிவேற்றம் செய்துள்ளார்கள்.

அதோடு மட்டுமல்லாமல் புதிய மனைவி கீர்த்தி சுரேஷ் என்றும் பதிவிடப்பட்டிருந்தது. இது குறித்து பலரும் தங்களது கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகிறார்கள். விஜய் நடிக்கும் படங்களின் ஆ டி யோ லா ன் ச் விழாவுக்கு விஜய் தனது மனைவியுடன் வருவது வழக்கம், ஆனால் சமீபத்தில் நடந்து முடிந்த வா ரி சு பட ஆ டி யோ லா ன் ச் க் கு விஜய் மட்டும் தனியாக வந்தது தான் இத்தனைக்கும் காணமாக அமைந்தது.

இதுகுறித்து சினிமா பத்திரிகையாளர் தமிழா தமிழா பாண்டியன் கூறியதாவது, விஜய் மனைவி சங்கீதாவுக்கும், விஜய் பெற்றோருக்கும் பி ர ச் ச னை அதனால் விஜய்யின் பெற்றோர் விழாவுக்கு வருவதாக கேள்விப்பட்ட சங்கீதா, தனது பெற்றோரை பார்க்க அமெரிக்கா சென்று விட்டதாக தெரிகிறது என கூறியிருந்தார்.

இது எந்தளவுக்கு உண்மையென்பது தெரியவில்லை. சமீப காலங்களில் ந டிகைகள் இரண்டாம் திருமணம், சினிமா தம்பதிகள் வி வா க ர த் து என பல்வேறு கி சு கி சு க் க ள் கிளம்பி வருகின்றன. அதில் இதுவும் ஒன்றாக அமைந்திருக்கிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *