சற்றுமுன்… தி டீ ரெ ன உ யி ரி ழ ந் த வா ரி சு பட முக்கிய பிரபலம்…! படம் வெளியாவதற்கு முன்னரே இப்படியொரு சோ க மா…!! அ தி ர் ச் சி யி ல் படக்குழு…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் தவிர்க்க முடியாத முன்னணி நடிகராக இருந்து வருபவர் நடிகர் விஜய். அவரது நடிப்பில் வரும் 11 ஆம் தேதி வா ரி சு படம் வெளியாகவுள்ளது. இநத படத்தில் ரஷ்மிகா உள்ளிட்ட பல திரைபிரபலங்கள் நடித்துள்ளனர். இந்த திரைப்படத்தினை தெலுங்கு திரைப்பட இயக்குனர் வம்சி அவர்கள் இயக்கியுள்ளார். இதன் இசை வெளியீட்டு விழா சமீபத்தில் நடந்து முடிந்து.

மேலும் இரு தினங்களுக்கு முன்னர் படத்தின் ட் ரை ல ர் வெளியாகி வை ர லா கி வந்தது. 60 கோடி ப ட் ஜெ ட் டி ல் ஆரம்பிக்கப்பட்ட இந்த படத்தின் ப ட் ஜெ ட் தற்போது 80 கோடி வரை எட்டியுள்ளது. பாதி படம் முழுவதும் ஹைத்ராபாத்தில் எடுக்கப்பட்டுளள்து. தமிழ், தெலுங்கு என இருமொழிகளிலும் வெளியாகவுள்ளது இந்த திரைப்படம்.

சரத்குமார், பிரகாஷ் ராஜ், ஷியாம், சம்யுக்தா உள்ள பல நட்சித்திர ப ட் டா ள மே நடித்துள்ளார்கள் இந்த படத்தில், இப்படியிருக்கும்  நிலையில்  படக்குழுவுக்கு ஒரு அ தி ர் ச் சி யா ன செய்தி வந்துள்ளது. அதாவது இந்த படத்தில் ப் ரொ ட க் ஷ் ன் டி சை ன ர் சுனில் பாபு தி டீ ர் மா ர டை ப் பு ஏற்பட்டு உ யி ரி ழ ந் து ள் ளா ர்.

50 வயதாகும் இவர் தமிழ், மலையாளம், தெலுங்கு, ஹி ந் தி போன்ற மொழி படங்களிலும் பணியாற்றியிருக்கிறார்.இவரது ம றை வி ற் கு பிரபலங்கள் பலரும் தங்களது இ ர ங் க ல் க ளை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *