பெ ண் ணா க மாறிய அங்காடி தெரு பட நடிகர்…! வெ கு நாட்கள் க ழி த் து வெளிவந்த புகைப்படத்தை பார்த்து அ தி ர் ந் து போன ரசிகர்கள்…!!!

சினிமா

தமிழ் சினிமாவில் அ ங் கா டி தெ ரு படம் மூலமாக ஓ கோ வெ ன பிரபலமானவர் நடிகர் மகேஷ். வசந்த பாலன் இயக்கத்தில் வெளியான இந்த அப்படத்தில் அஞ்சலி உட்பட சில நட்சத்திரங்கள் நடித்திருந்தார்கள். இந்தப்படம் அஞ்சலிக்கும், மகேஷுக்கும் நல்லதொரு மா ர் க் கெ ட்  உ ச் ச த் தை கொடுத்த படமென்றே சொல்லலாம்.

இந்த படத்துக்கு பின்னர் முன்னணி ந டிகைகள் கூட மகேசுடன் நடிக்க வாய்ப்பு கிடைக்குமா என எதிர்ப்பார்த்திருந்தார்கள். இவரது த வ றா ன கதை தேர்வு இவரை சினிமாவில் இருந்த இடம் தெரியாமல் காணாமல் போகவைத்தது. மேலும் வயது மூ த் த ந டிகை ஒருவருடன் ஒரு படத்தில் ஜோடி போட்டு நடித்தது இவர் செய்தமிகப்பெரிய த வ றா க போய்விட்டது என்றே சொல்லலாமல்.

இருவருக்கும் கெ மி ஸ் ட் ரி  சு  த் த மா க இல்லை ஜோடி பார்ப்பதற்க்கு அம்மா மகன் போல இருந்ததால், அந்த படம் பி ளா ப் ஆனது, மேலும் ஓரிரு படங்கள் நடித்ததும் ஆள் தற்போது சினிமாவில் இருக்கிறாரா என தே டி ப் பா ர் க் கு ம ள வு போய்விட்டது. இந்நிலையில் 2019 ஆம் ஆண்டு தே னா ம் பே ட் டை மகேஷ் எனும்படத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக தகவல் வெளியாகி பூ ஜை போட்ட புகைப்படங்களும் வெளியாகின.

இந்த படத்தில் என்ன ஆ ச் ச ரி ய ம் என்றால் அ ங் கா டி த் தெ ரு ம கே ஷ், பெண் வே ட த் தி ல் சில கா ட்சிகளுக்கு நடிக்க இருப்பதாக சில புகைப்படங்களும் வெளியாகியது. இதனை அந்த படத்தின் இயக்குனரே சில இடங்களில் கூறியிருந்தார். அதன் பின் அந்த படம் என்னவானதென்று தற்போது வரை தகவல் இல்லை. மகேஷ் பெண் வே ட மி ட் ட புகைப்படங்கள் தற்போது இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி வருகிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *