ந டிகை ச ன் னி லி யோ ன் முன்பு ஜி.பி.முத்து செய்த கா ரி ய ம்…! அட பொதுமேடையில் இப்படியா நடந்து கொள்வது…!! முகம் சு ளி க் கு ம் நெ ட்டிசென்கள்…!!!

Uncategorized

ஆரம்பத்தில் டி க் டா க் செ ய லி மூலமாக வீடியோக்களை போட்டு பிரபலமானவர் ஜி.பி.முத்து. டி க் டா க் இந்தியாவில் த டை செய்யப்பட்ட பின்னர் யூ டி யூ ப் சே ன ல் மூலமாக வீடியோக்களை பதிவிட்டு பிரபலமானார் ஜி.பி.முத்து, இவரது கடிதம் படிக்கும் வீடியோக்கள் ரசிகர்களை வெகுவாக ஈ ர் த் து என்றே சொல்லலாம். அதன் மூலம் பிரபலமான இவருக்கு பி க் பா ஸ் சீ ச ன் 6 நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள வாய்ப்பு கிடைத்தது.

பி க் பா ஸ் வீட்டுக்குள் முதல் ஆளாக நுழைந்த ஜி.பி.முத்து 12 நாட்கள் மட்டுமே அவரால் பி க் பா ஸ் வீட்டுக்குள் இருக்க முடிந்தது. அதனை தொடர்ந்து பயனுடைய நினைப்பு வரவே தானாகவே முன்வந்து பி க் பா ஸ் வீட்டிலிருந்து வெளியேறினார் ஜி.பி.முத்து. பி க் பா ஸ் வீட்டை விட்டு வெளிறியதும் சன்னி லி யோ னி யு ட ன் நடித்த ஓ மை கோ ஸ் ட் என்றபடத்தின் ஆடியோ லா ன் ச் வெளியிட்டுவிழாவில் கந்து கொண்டார் ஜி.பி.முத்து.

தற்போது அந்த படம் வெளியான நிலையில் படத்துக்கான ப் ரோ மோ ஷ ன் ஏற்பாடுகள் நடைபெற்று கொண்டிருக்கின்றன. அதில் ஒருபகுதியாக ஜி.பி.முத்துவுக்கு ஒரு டா ஸ் க் கொடுக்கப்பட்டது அதில் வாழைப்பழத்தினை கால் வி ர ல் க ளை வைத்து உரிக்க வேண்டும். இந்த டா ஸ் கி னை சன்னி லி யோ னி சற்றே முகம் சு ளி ப் ப து போல ரி யா க் ஷ ன் கொடுத்தார்.

இதற்கு நெ ட்டிசென்கள் பொதுவெளியில் எப்படி இதுபோன்ற டா ஸ் கு க  ளை கொடுக்கிறார்கள். என தங்களது கருக்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள். மேலும் இந்த டா ஸ் க் பார்ப்பவர்களை முகம் சு ளி க் கு ம் வண்ணமும் இருக்கிறது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *