எ லு ம் பு ம் தோ லு மா க நடக்க முடியாமல் ந டிகை சமந்தா…! முதல் முறையாக பொது இடத்திற்கு வந்த… சமந்தாவின் நிலையை பார்த்து க ண் க ல ங் கி ய ரசிகர்கள்…!!

சினிமா வைரல் வீடியோ

விழாக்களில் வரவேற்பு பெண்ணாக இருந்து வந்த சமந்தா, மா ட லி ங் துறையில் நுழைந்து அதன் மூலம்  தமிழ் சினிமாவில் ம ஸ் கொ வி ன் காவிரி என்ற படத்தின் மூலமாக நடி கையாக அறிமுகமானார். பின்னர் ஓரிரு சிறு ப ட் ஜெ ட் படங்களில் நடித்த சமந்தா, அதனை தொடர்ந்து  சூர்யா, விஜய், தனுஷ், விக்ரம், விஜய் சேதுபதி போன்ற முன்னனி நடிகர்களுடன் ஜோடி சேர்ந்து நடித்து முன்னனி ந டிகைகளில் லி ஸ் டி ல் இணைந்தார் சமந்தா.

தமிழ் சினிமாவில் மா ர் க் கெ ட் பீ க் கி ல் இருந்த போதே தெலுங்கு சினிமா பக்கம் சென்று அங்கும் க ல் லா க ட் டி னா ர் சமந்தா. அங்கு சென்ற சமந்தா நடிகர் நாகா சைதன்யாவை காதலித்து திருமணம் முடித்தார். ஓரிரு வருடங்கள் நீ டி த் த குடும்ப உ ற வு பின்னர் வி வா க  ர த் து பெற்று பி ரி ந் தா ர் சமந்தா. வி வா க ர த் து க் கு பின்னர் பு ஷ் பா படத்தில் போட்ட ஆட்டத்தினால் சமந்தாவுக்கு மா ர் க் கெ ட் உ ச் ச த் தை அடைத்தது.

தெலுங்கை தா ண் டி  ஹி ந் தி யி லு ம் படங்களில் நடித்து கொண்டிருந்தார் சமந்தா. இந்நிலையில் சமந்தாவுக்கு அ ரி  யவ கை தோ ல் சார்ந்த நோ ய் தா க் க த் தி  னா ல் கடந்த சில மாதங்களாகவே சி கி ச் சை பெற்று வந்தார். அவ்வப்போது புகைப்படங்களை முகத்தினை தெளிவாக கா ட்டாமல் பதிவிட்டு வந்தார். அவரது உடல்நிலை குறித்த பல்வேறு விதமான தகவல்கள் இணையத்தில் வை ர லா க ப ர வி வந்தது.

அதனை தொடர்ந்து சமீபத்தில் சமந்தா பொதுவெளியில் நடந்து செல்லும் வீடியோ ஒன்று வை ர லா கி வருகிறது. அதில் மெ லி ந் த தே க த் தி ல் சமந்தா நடந்து செல்வதை பார்த்த ரசிகர்கள் கண் க ல ங் கி போய் விட்டனர் என்றே சொல்லலாம். சில வாரங்களுக்கு முன்னர் சமந்தாவின் நடிப்பில் ய சோ தா என்ற படம் வெளியாகியது குறிப்பிடத்தக்கது.

BM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *